J23
Senior Member
- Nov 11, 2016
- 151
- 193
Jaman mimi nina mpenz ambae kabla hutujawa wapenzi alikuwa rafiki yangu wa kawaida tena hatukuwa na ukaribu sana. Siku moja alipata shida akaja nimuazime pesa laki tatu nikampa baada ya muda tena akarudi nimuongezee laki mbili nikampa na kwa kuwa namfahamu na najua anafanya shughuli gani nikajiaminisha atanipa
Lakini kadri siku sinavyosogea akawa anakuja kwangu na kuanza kuonyesha ishara za kimapenz japo akaniahidi kunipa pesa yangu kama baada ya wk1 tu. kilichofuata alikuja too night kwa kweli sikuvumilia nikamaliza mchezo baadae tukaendelea na kamchezo ketu ka kwich kwich sasa imefikia hatuzungumzii habari za pesa yangu
Siku moja moja ndo ananiambia atanirudishia pesa yangu japo huwa namwambia kuwa wapenzi haimanishi hunilipi pesa yangu anadai mambo yake yakikaa vizuri atanirudishia. Sasa nifanyaje anilipe pesa yangu wana JF naombeni ushauri wenu.
Lakini kadri siku sinavyosogea akawa anakuja kwangu na kuanza kuonyesha ishara za kimapenz japo akaniahidi kunipa pesa yangu kama baada ya wk1 tu. kilichofuata alikuja too night kwa kweli sikuvumilia nikamaliza mchezo baadae tukaendelea na kamchezo ketu ka kwich kwich sasa imefikia hatuzungumzii habari za pesa yangu
Siku moja moja ndo ananiambia atanirudishia pesa yangu japo huwa namwambia kuwa wapenzi haimanishi hunilipi pesa yangu anadai mambo yake yakikaa vizuri atanirudishia. Sasa nifanyaje anilipe pesa yangu wana JF naombeni ushauri wenu.