MPENZI WANGU BAADA YA KUPONA MATATIZO YA AKILI SIMUELEWI

MPENZI WANGU BAADA YA KUPONA MATATIZO YA AKILI SIMUELEWI

Bado hajapona, athari za kichwani hutoka na kuisha taratibu, MSHUKURU MUNGU IWAPO Ame-improve haraka na mpe muda
 
Mkuu ukweli ni mchungu lakini naomba tu niseme.
Kama bado hamjaoana naomba usimuoe. Ingekuwa mmeshafunga ndoa halafu akapata hayo matatizo, hapo usingekuwa na jinsi zaidi ya kuishi naye hadi kifo kiwatenganishe.
Pia jaribu kupeleleza kwenye ukoo wao, kuna koo zingine zina asili ya ugonjwa wa kichaa japo hawavui nguo.
Bado una nafasi, endelea kutafuta mchumba mwingine, huyo naona Mungu ameamua kukuonesha mapema tatizo lake.
Kumbuka amepata tatizo la ugonjwa wa akili, hivyo anaweza hata wakati wa kujifungua akaamua "kunyonga" katoto kake.
Mpatie matibabu lakini USIMUOE.
Mwisho pole sana, kama nimeongea vibaya naomba unisamehe, lakini USIMUOE
Hivi kweli mkuu mtu ambae mmekuwa mnapenda,apate tatizo kama hilo then umkimbie??

Ingekuwa mfano ni wewe umepata huo ugonjwa,then your girl akuache,ungejiskiaje??

Tuwe na huruma na upendo wa dhati,hakupenda awe hivyo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimeelewa sasa kwa nini huwa una majibu magumu baadhi ya siku.

Pole sana mkuu, huyo bado hajapona vizuri kama wadau wengi wanavyosema.
 
Hahah sio mazuri but nafikiri signal hazijakamata vizuri. Aendelee na matibabu hadi atakapopona kabisa, bado hajatengemaa vizuri. Fanyeni ku clear cache memory
[emoji23][emoji23] kikikiiiiiiiiii eti cache memory kichwa kinakuwa kizito au kinashindwa kusave data first boot sector inakuwa na matatizo....

Ila mkuu atuambie kwanza matibabu alifanyiwa wapi kwa mganga wa kienyeji,hospital?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari zenu wakuu?
Natumaini ni wazima wa afya naombeni ushauri kuhusu hili japo ni msichana ambaye nilianza nae uhusiano toka mwaka Jana mwezi wa 8.
Mahusiano yetu yalikuwa mazuri sana na upendo ulionekana kuwepo kwa wote
Tatizo lilianza mwezi wa 11 mwanzoni afya yake ya akili ilipata hitrafu kidogo akawa ni mtu wa kuvua nguo na kuongea yasiyoeleweka .

Jitihada za kumtibu zilifanyika na akaonekana kupona ila toka amepona amekuwa haeleweki Leo mnaweza ongea nae vizuri kesho anakuwa tofauti majibu yanakuwa ya mkato mkato tu yaani kiufupi hasomeki.
Naombeni msaada wa kimawazo ndugu zangu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu hiyo VUA VUA nguo ya MPNZ wako,,. ,mbele za watu VIDUME VILIMKOSA KWL?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi kweli mkuu mtu ambae mmekuwa mnapenda,apate tatizo kama hilo then umkimbie??

Ingekuwa mfano ni wewe umepata huo ugonjwa,then your girl akuache,ungejiskiaje??

Tuwe na huruma na upendo wa dhati,hakupenda awe hivyo.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa theory inawezekana, lakini kwa vitendo haiwezekani.
Ndio maana hata wazee wetu zamani ukichumbia mahali wana scan huo ukoo. Mfano wakiwa wana maradhi ya kifafa, ukoma, sikoseli, athima, kichaa, albino na mengineyo wanachomoa hakuna kuoana.
Sasa kama huyu tayari keshamuona ana matatizo ya akili kwa nini amuoe?
Ndio maana nimemshauri kuwa amtibie apone lakini ASIMUOE nakazia ASIMUOE
 
Bila kuficha ni kwa mganga

Sent using Jamii Forums mobile app
Basi rudi kwa mganga mwambie ajapona hali inarudia kwahiyo aongoze mshale hadi kwenye red, kama alilogwa basi aliemloga ananguvu na nyie mlimwambia mganga asikanyage moto sana ndio tatizo hilo.

Rudi tena huko kama anasaidia awasaidie ila asimuue huyo aliemloga ila amuonjeshe joto halisi la jua.

Poleni sana kaka.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ana tumia sattelite gani.. Naona mawimbi bado ayaja kaa sawa
IMG-20190102-WA0010.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom