Madame B JF-Expert Member Joined Apr 9, 2012 Posts 31,841 Reaction score 37,579 Jun 13, 2012 #41 Ndo malovee na malavidavi hayo
TaiJike JF-Expert Member Joined Dec 14, 2011 Posts 1,482 Reaction score 669 Jun 13, 2012 #42 Mamndenyi said: Ungenitaja mmmh haya we. Click to expand... Mama mkwe nilikhofia ungenisema kwa mwanao Level kuwa sina adabu. Katavi njoo konabar saa 20:00 ukutane na jimama. Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Mamndenyi said: Ungenitaja mmmh haya we. Click to expand... Mama mkwe nilikhofia ungenisema kwa mwanao Level kuwa sina adabu. Katavi njoo konabar saa 20:00 ukutane na jimama.
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Jun 13, 2012 #43 TaiJike said: Mama mkwe nilikhofia ungenisema kwa mwanao Level kuwa sina adabu. Katavi njoo konabar saa 20:00 ukutane na jimama. Click to expand... Hehehehee TaiJike unataka Katavi akafanyaje na huyo jimama? Lol nitamsindikiza walau awe salama Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
TaiJike said: Mama mkwe nilikhofia ungenisema kwa mwanao Level kuwa sina adabu. Katavi njoo konabar saa 20:00 ukutane na jimama. Click to expand... Hehehehee TaiJike unataka Katavi akafanyaje na huyo jimama? Lol nitamsindikiza walau awe salama
Wingu JF-Expert Member Joined Jan 14, 2011 Posts 4,318 Reaction score 409 Jun 13, 2012 #44 Kwa hali hiyo lazima uwe maige tu kila dili mbele yako unatumbua tu fanya mchezo kumtunza baby nini
TaiJike JF-Expert Member Joined Dec 14, 2011 Posts 1,482 Reaction score 669 Jun 13, 2012 #45 Erickb52 said: Hehehehee TaiJike unataka Katavi akafanyaje na huyo jimama? Lol nitamsindikiza walau awe salama Click to expand... Erickb52 Katavi anasumbuka na vident, sasa mi nataka apungwe badala ya kupunga. Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Erickb52 said: Hehehehee TaiJike unataka Katavi akafanyaje na huyo jimama? Lol nitamsindikiza walau awe salama Click to expand... Erickb52 Katavi anasumbuka na vident, sasa mi nataka apungwe badala ya kupunga.
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Jun 13, 2012 Thread starter #46 Madame B said: Ndo malovee na malavidavi hayo Click to expand... Haya mambo ya kuumizana.
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Jun 13, 2012 Thread starter #47 Erickb52 said: Hehehehee TaiJike unataka Katavi akafanyaje na huyo jimama? Lol nitamsindikiza walau awe salama Click to expand... Bora unisindikize aisee...lol
Erickb52 said: Hehehehee TaiJike unataka Katavi akafanyaje na huyo jimama? Lol nitamsindikiza walau awe salama Click to expand... Bora unisindikize aisee...lol
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,373 Jun 13, 2012 #48 TaiJike said: Mama mkwe nilikhofia ungenisema kwa mwanao Level kuwa sina adabu. Katavi njoo konabar saa 20:00 ukutane na jimama. Click to expand... TaiJike kuwa makini na moyo wangu,haya mambo ya konabar siyo kabisa Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
TaiJike said: Mama mkwe nilikhofia ungenisema kwa mwanao Level kuwa sina adabu. Katavi njoo konabar saa 20:00 ukutane na jimama. Click to expand... TaiJike kuwa makini na moyo wangu,haya mambo ya konabar siyo kabisa
TaiJike JF-Expert Member Joined Dec 14, 2011 Posts 1,482 Reaction score 669 Jun 13, 2012 #49 Level said: TaiJike kuwa makini na moyo wangu,haya mambo ya konabar siyo kabisa Click to expand... Jamani Bby moyo wako nimeushika kuliko simu ya kiganjani, ni mama anataka kula bata.
Level said: TaiJike kuwa makini na moyo wangu,haya mambo ya konabar siyo kabisa Click to expand... Jamani Bby moyo wako nimeushika kuliko simu ya kiganjani, ni mama anataka kula bata.
TaiJike JF-Expert Member Joined Dec 14, 2011 Posts 1,482 Reaction score 669 Jun 13, 2012 #50 Katavi said: Bora unisindikize aisee...lol Click to expand... Kama kwenda tu unaogopa sasa utaanzaje kunanilii?
Katavi said: Bora unisindikize aisee...lol Click to expand... Kama kwenda tu unaogopa sasa utaanzaje kunanilii?
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Jun 13, 2012 #51 TaiJike said: Erickb52 Katavi anasumbuka na vident, sasa mi nataka apungwe badala ya kupunga. Click to expand... Teh ila inaonekana hata koma Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
TaiJike said: Erickb52 Katavi anasumbuka na vident, sasa mi nataka apungwe badala ya kupunga. Click to expand... Teh ila inaonekana hata koma
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Jun 13, 2012 Thread starter #52 TaiJike said: Kama kwenda tu unaogopa sasa utaanzaje kunanilii? Click to expand... Ha ha haah!! Kwenye kunanilii siwezi kuogopa wewe...
TaiJike said: Kama kwenda tu unaogopa sasa utaanzaje kunanilii? Click to expand... Ha ha haah!! Kwenye kunanilii siwezi kuogopa wewe...
data JF-Expert Member Joined Apr 9, 2011 Posts 26,942 Reaction score 23,893 Jun 13, 2012 #53 mabinti sampo kama hizi ndo uwa nawanywea viroba na valuuu... inapotokea game. anatapika hela zoote. kulaleiki..
mabinti sampo kama hizi ndo uwa nawanywea viroba na valuuu... inapotokea game. anatapika hela zoote. kulaleiki..
Mamndenyi Platinum Member Joined Apr 11, 2011 Posts 44,689 Reaction score 64,737 Jun 14, 2012 #54 Nakupenda kwa kuwa umesoma na una akili sana. TaiJike said: Mama mkwe nilikhofia ungenisema kwa mwanao Level kuwa sina adabu. Katavi njoo konabar saa 20:00 ukutane na jimama. Click to expand...
Nakupenda kwa kuwa umesoma na una akili sana. TaiJike said: Mama mkwe nilikhofia ungenisema kwa mwanao Level kuwa sina adabu. Katavi njoo konabar saa 20:00 ukutane na jimama. Click to expand...
Mamndenyi Platinum Member Joined Apr 11, 2011 Posts 44,689 Reaction score 64,737 Jun 14, 2012 #55 Data bana, sasa hapo si utakuwa umelegea tu kama mlenda. data said: mabinti sampo kama hizi ndo uwa nawanywea viroba na valuuu... inapotokea game. anatapika hela zoote. kulaleiki.. Click to expand...
Data bana, sasa hapo si utakuwa umelegea tu kama mlenda. data said: mabinti sampo kama hizi ndo uwa nawanywea viroba na valuuu... inapotokea game. anatapika hela zoote. kulaleiki.. Click to expand...
data JF-Expert Member Joined Apr 9, 2011 Posts 26,942 Reaction score 23,893 Jun 14, 2012 #56 Mamndenyi said: Data bana, sasa hapo si utakuwa umelegea tu kama mlenda. Click to expand... weeee.. ulizia Mamndenyi Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Mamndenyi said: Data bana, sasa hapo si utakuwa umelegea tu kama mlenda. Click to expand... weeee.. ulizia Mamndenyi