Mpenzi wangu ananidekeza kinoma Mazee!


Unataka tukupole! !
 
Ukimwacha maisha yako yatakuwa magumu sana am telling .

Watu wote semeni amen
 
Mwambie huyo. Hii ni Shida ya kushusha cut-off point ya kuingia chuo. Miaka yetu Mtu akiwa graduate wa degree ya mlimani hata akilizake zinakuwa timamu. Otherwise awe ameanza kuchizika Kama Huyu jamaa
 
Ha ha course inahusika nini hapo. Rudi kwenye maada mkuu. Yaani atakama nilisoma kiswahili Ila sina mawazo Kama yako. Na sijui kama wasoma kiswahili wanakuwa ma Engineer [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji57]
tupo kujifunza kiongozi funguka, mimi nilifanya civil pale wewe ulifanya nini?
 
Asante boss, una fikra Mbadala
 
tupo kujifunza kiongozi funguka, mimi nilifanya civil pale wewe ulifanya nini?
Mie sianiki professional yangu Kama njugu. Nikikwambia nimesoma Electrical itakusaidia nini???. Mie nakushauri Kama kaka yako change bro
 
Mwambie huyo. Hii ni Shida ya kushusha cut-off point ya kuingia chuo. Miaka yetu Mtu akiwa graduate wa degree ya mlimani hata akilizake zinakuwa timamu. Otherwise awe ameanza kuchizika Kama Huyu jamaa
Ahahahahaa Kiongozi sina Historia ya kupata two kurudi nyumaa, Niliwahi kufelii sana Advance Mock examination nilipata div 1.8
 
Safii San kwa ushaur wako nadhani Mwenye maskio asikie.
 
Mie sianiki professional yangu Kama njugu. Nikikwambia nimesoma Electrical itakusaidia nini???. Mie nakushauri Kama kaka yako change bro
Mkuu unavoandika comments zako upo kama sio msomi...oke twendee mbelee
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…