tang'ana
JF-Expert Member
- Apr 3, 2015
- 12,073
- 16,629
Mambo vipi wanaume wenzangu?
Wakuu, ni week sasa inakatika sina mawasliano na mpenz wangu, sababu ni kuwa nilimgombeza kwa kuwa alisafiri kikazi kutoka mkoa mmoja kwenda mkoa mwingne pasipo kuniaga.
Nilipomuhoji na akanipa majibu mepesi me kwa kweli nilimgombeza sana na tangu siku hiyo tumenuniana hakuna calls wala texts.
Sasa jana nikawa napiga story na mdogo wake ndio akanambia dada yake analalamika kuwa me mkali sana na hivyo anahofia siku tukioana labda ntakua namdunda.
Sasa wakuu, me huyu baby wangu nampenda sana na sitaki kutengana nae kwa sababu zinazotatulika kama hizo anazozisema.
Nifanyaje ili nisiwe mkali kwa baby wangu au niishi vipi na yeye pasipo yeye kuniona me mkali?
Wakuu, ni week sasa inakatika sina mawasliano na mpenz wangu, sababu ni kuwa nilimgombeza kwa kuwa alisafiri kikazi kutoka mkoa mmoja kwenda mkoa mwingne pasipo kuniaga.
Nilipomuhoji na akanipa majibu mepesi me kwa kweli nilimgombeza sana na tangu siku hiyo tumenuniana hakuna calls wala texts.
Sasa jana nikawa napiga story na mdogo wake ndio akanambia dada yake analalamika kuwa me mkali sana na hivyo anahofia siku tukioana labda ntakua namdunda.
Sasa wakuu, me huyu baby wangu nampenda sana na sitaki kutengana nae kwa sababu zinazotatulika kama hizo anazozisema.
Nifanyaje ili nisiwe mkali kwa baby wangu au niishi vipi na yeye pasipo yeye kuniona me mkali?