Mpenzi wangu ana singlet isiyo yangu

Mpenzi wangu ana singlet isiyo yangu

Tatizo lipo kwetu wanaume. Mtu humlishi chakula ya kutosha unategemea akae na njaa milele.
Mpe kazi ya kutosha ataogopa mtiti wake mkionana.
 
hahaha sasa ndio umejua kuwa wanawake wakoje..mwanamke wa dunia ya sasa kugegedqa na njemba mmoja ni ndoto...hawa wanapenda sana kutaste dushelele tofauti tofauti.....wamege na kusepa kaka


hapo kwenye blue, sio wote.
 
hahaha sasa ndio umejua kuwa wanawake wakoje..mwanamke wa dunia ya sasa kugegedqa na njemba mmoja ni ndoto...hawa wanapenda sana kutaste dushelele tofauti tofauti.....wamege na kusepa kaka

Tuache kucremisha au kuwajumuisha wanawake wote kwa sababu ya mwanamke mmoja...tupo wanawake wenye kua na mpenzi mmoja....mume pekee bila ya kua na dushe pembeni..
 
kimsingi bro mmebadilishana singlet na mme mwenza, na inaonekana huyo mwenzako ni bonge la mtu ( singlet ni over size). hii ni hatari kwako maana siku mkifumaniana atakukunja kama karatasi. kujua kama uko salama ni vema ukapima ngoma na kuchukua maamuzi ya busara.
 
Kaka hiyo anayodai ni yangu hata hainitoshi (over-size) na materials yake ni nylon, zangu ni cotton

kama ana gari, itakuwa ya kijana anaemuosheaga, lol.
Si wajua joto jamani. Rerax tu, pata coke ya chupa ya plastic.
 
Mara zote huwa napenda kufikiria nje ya box...
Hapo mahali huyo manzi wako anaishi ni nyumba ya kupanga?...kuna wapangaji wanaume?...kama majibu yatakua ni ndio basi kuna uwezekano katika uanuaji wa nguo, manzi wako alianua na za majirani.

Pili nina imani kubwa kabisa kuwa huyo dada hajacheza faulo yoyote, sidhani kama angejiamini kiasi cha kuvaa vest ya mtu mwingine akijiaminisha ni yako(kumbuka umetudokezea kuwa hupenda kuvaa vests zako).
 
Mara zote huwa napenda kufikiria nje ya box...
Hapo mahali huyo manzi wako anaishi ni nyumba ya kupanga?...kuna wapangaji wanaume?...kama majibu yatakua ni ndio basi kuna uwezekano katika uanuaji wa nguo, manzi wako alianua na za majirani.

Pili nina imani kubwa kabisa kuwa huyo dada hajacheza faulo yoyote, sidhani kama angejiamini kiasi cha kuvaa vest ya mtu mwingine akijiaminisha ni yako(kumbuka umetudokezea kuwa hupenda kuvaa vests zako).

Amepanga sehemu ambayo hachangii matumizi ya kitu na mtu yeyote,ni yeye peke yake.
Bora angenipa mazingira ya kuniaminisha,kwani anang'ang'ania kwa maelezo tu kuwa siku niliyolala ndiyo niliiacha.Nadhani kabla yangu kuna mtu alilala pale...
 
Tuache kucremisha au kuwajumuisha wanawake wote kwa sababu ya mwanamke mmoja...tupo wanawake wenye kua na mpenzi mmoja....mume pekee bila ya kua na dushe pembeni..

wapo wanaume wanaomega papuchi moja tuu pia....ila % yake ni ndogo sana sasa mie sitaki jiumiza moyo bora niingie nikijua kabisa kuwa papuchi tunamega wengi
 
kimsingi bro mmebadilishana
singlet na mme mwenza, na inaonekana huyo mwenzako ni bonge la mtu (
singlet ni over size). hii ni hatari kwako maana siku mkifumaniana
atakukunja kama karatasi. kujua kama uko salama ni vema ukapima ngoma na
kuchukua maamuzi ya busara.
duh!na kweli akapime tu
 
Duh! na ww unaharaka sana, mara moja tu ushaanza kumbana na maswali, subiri itakuja action nyingine tu
 
this is funyy
Ni kwamba mdada ana vidume viwili na vyote ninavaa singlet na kutumia perfume zinazofanana ...
duh lol
no singlet na parfume jamaa ameviangalia na kusikilizia manukato ni tofauti na vyake!!!!
 
Sasa we ulikuwa unajua unamega mwenyewe!hao ni asilimia chache sana karne hii kitakachofatia na kuifuma njemba yenyewe inamega!mi nakushauri mega kwa tahadhari na usitue moyo wako wote kwake coz ukisema utafute mwaminifu utaishia kupiga punyeto tu.
 
you aint alone,
There is someone behind you
When you are far away
He is there with her to stay.
Pole sana kama ulimpenda sana na mwingine kampenda zaidi
 
ha ha ha taa nyekundu karibia itawaka kuwa makini
 
mmmmh loo kisha nuka tena hicho kajisahau alijua anamuita mwenye nayo kumbe kakuita wewe
 
Back
Top Bottom