Mpenzi wangu ana mimba ya mtu mwingine. Ushauri wako

Mpenzi wangu ana mimba ya mtu mwingine. Ushauri wako

Soma wewe dogo.achana na mambo yasiyoleta future yako.Leo ndio mmefungua vyuo badala ya kufikiria masomo na tests bado unaleta ujinga ujinga .hao wako wengi sana.mwanamke asikuumze akili kwa umri wako bado unasafari ndefu.unaweza kuzima ndoto zako ukiwaendekeza hao watu.
 
Upo Mkoa Gani, Na Huyo Mwenzako Naye Yupo Wapi
 
Kuna watu wanateseka jaman na mapenz dah..

Na weng wanaoteswa huwa ni watu flan flan hiv

Mzee.piga tiz.tengeneza mwili uvutie hata kama una sura mbaya..sorry wanasema hakunaga mbaya

Well..kua mtanashat.piga pamba kal za kiutu uzima.saa kal.marash mazur.msafi..nin

Fanya haya hutoteseka na wanawake mkuu bal wew ndo utawatesa wao..

Sis wengne had tunawakimbia wanawake mkuu..maana wanatufilisi tuu ila hatuna tatzo la kuteswa au kukosa wanawake
 
Piga chini haraka. Mwanamke akikusaliti mwache haraka sana, ni 1% tu mwanamke kufanya ngono pasi kupenda/ kuwa na hisia na mwanaume aliyefanya nae. Huyo wako sio bahati mbaya kufanya, ila bahati mbaya huyo jamaa hana tyme na demu wako. Narudia piga chini
 
Mimi nilimuacha demu wangu nilipoona charting cha mapenzi na jamaa mwingine. Wala sikusubiri chenji. Demu alijitetea sana na kuwatumia rafiki zangu, wala.

Mimi napenda demu mkweli, aniambie kama ana jamaa yake ila tugongane poa. Sio aniweke katika list kwa uficho
 
Mchango wa mawazo jamani,

Kuna msichana nime-date naye toka niko Form IV lakini tukawa tunaishi mbalimbali, ikatokea siku nikaenda aliko yeye maana yeye yuko tu nyumbani na mimi niko Chuo sasa hivi na tukalala wote bila kufanya chochote ila sikujua kwanini ilikuwa vile.

Siku iliyofuata nikaondoka nikarudi ninakoishi ikapita wiki katika stori akanambia ana mimba nikamuulza imekuaje tena akanambia bahati mbaya tu ila nakupenda wewe. Nikamuulza ilkuwaje mpaka ukaamua kufanya hivyo jibu likabaki bahati mbaya tu.

Sasa mnanishauri vipi niachane naye au vipi lakini nampenda kweli.
We naye likuku kweli kweli, eti mpenzi wako...acha kusumbua wapenzi wa watu. Kama unaweza kulala na demu na usimfanye chochote na bado wenzako wakiweka mimba unakodoa macho ya mshangao, mzima kweli wewe chini na juu? Tokea form four, nyokooo...sasa advance level.
 
Tatizo ni Amja onana siku mingi na mkalala bila kufanya chochote eeh...uli tegemea ajifanye bro[emoji23][emoji23][emoji23]lea makosa yako ayo

SUBIRI KIDOGO
 
Umeenda hujalala nae

Umemuacha na mzuka katafuta mtu akakata kiu yake so ww tulia tu maana hadi hapo umeonesha unatatizo
Mchango wa mawazo jamani,

Kuna msichana nime-date naye toka niko Form IV lakini tukawa tunaishi mbalimbali, ikatokea siku nikaenda aliko yeye maana yeye yuko tu nyumbani na mimi niko Chuo sasa hivi na tukalala wote bila kufanya chochote ila sikujua kwanini ilikuwa vile.

Siku iliyofuata nikaondoka nikarudi ninakoishi ikapita wiki katika stori akanambia ana mimba nikamuulza imekuaje tena akanambia bahati mbaya tu ila nakupenda wewe. Nikamuulza ilkuwaje mpaka ukaamua kufanya hivyo jibu likabaki bahati mbaya tu.

Sasa mnanishauri vipi niachane naye au vipi lakini nampenda kweli.
 
hhhh eti wakalala wote na hakukutokea chochote ...na he killed it alipomalizia " sijui kwanini ilikua ivyo "

daah kua mvulana ni kazi kubwa sna
 
Back
Top Bottom