Mpenzi wangu ana mimba ya mtu mwingine. Ushauri wako

Mpenzi wangu ana mimba ya mtu mwingine. Ushauri wako

hhhh eti wakalala wote na hakukutokea chochote ...na he killed it alipomalizia " sijui kwanini ilikua ivyo "

daah kua mvulana ni kazi kubwa sna
Kwan no impossible mission hyo mzee😮😮
 
Mchango wa mawazo jamani,

Kuna msichana nime-date naye toka niko Form IV lakini tukawa tunaishi mbalimbali, ikatokea siku nikaenda aliko yeye maana yeye yuko tu nyumbani na mimi niko Chuo sasa hivi na tukalala wote bila kufanya chochote ila sikujua kwanini ilikuwa vile.

Siku iliyofuata nikaondoka nikarudi ninakoishi ikapita wiki katika stori akanambia ana mimba nikamuulza imekuaje tena akanambia bahati mbaya tu ila nakupenda wewe. Nikamuulza ilkuwaje mpaka ukaamua kufanya hivyo jibu likabaki bahati mbaya tu.

Sasa mnanishauri vipi niachane naye au vipi lakini nampenda kweli.

Mwanaume wa Dar es salaam wewe.
 
Hapana endelea kuwa naye anakupenda na wewe unampenda kweli hiyo mimba ni bahati mbaya tu. Alizidiwa tu na nyege kwa kuwa wewe uko mbali na kwa kuwa alizidiwa hata NDOM alisahau kutumia kwa kutegemea kusingetokea chochote. Piga moyo konde ili muendelee na PENZI LENU.

Mchango wa mawazo jamani,

Kuna msichana nime-date naye toka niko Form IV lakini tukawa tunaishi mbalimbali, ikatokea siku nikaenda aliko yeye maana yeye yuko tu nyumbani na mimi niko Chuo sasa hivi na tukalala wote bila kufanya chochote ila sikujua kwanini ilikuwa vile.

Siku iliyofuata nikaondoka nikarudi ninakoishi ikapita wiki katika stori akanambia ana mimba nikamuulza imekuaje tena akanambia bahati mbaya tu ila nakupenda wewe. Nikamuulza ilkuwaje mpaka ukaamua kufanya hivyo jibu likabaki bahati mbaya tu.

Sasa mnanishauri vipi niachane naye au vipi lakini nampenda kweli.
 
😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂
😂 😂 😂 😂

I second you mdogo wangu.!!
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Mbona mmeishia kucheka tu wadada mpeni ushauri kijana au mnajua kinachomkuta ndo hamtaki kutoa siri za kikao?

Eti bahati mbaya kwamba alikua anatembea barabarani akaangukia mkuyenge akapata mimba??
 
oa kabisa...si unampenda mwanaizaya wewe......
 
Mchango wa mawazo jamani,

Kuna msichana nime-date naye toka niko Form IV lakini tukawa tunaishi mbalimbali, ikatokea siku nikaenda aliko yeye maana yeye yuko tu nyumbani na mimi niko Chuo sasa hivi na tukalala wote bila kufanya chochote ila sikujua kwanini ilikuwa vile.

Siku iliyofuata nikaondoka nikarudi ninakoishi ikapita wiki katika stori akanambia ana mimba nikamuulza imekuaje tena akanambia bahati mbaya tu ila nakupenda wewe. Nikamuulza ilkuwaje mpaka ukaamua kufanya hivyo jibu likabaki bahati mbaya tu.

Sasa mnanishauri vipi niachane naye au vipi lakini nampenda kweli.
watoto bhana 😛 😛 😛
 
Nyuzi nyengine hata kucomment tu inaboa!
Bora shule tu zifunguliwe wakakutane na michoro ya hibiscus na grasshopper!
 
Back
Top Bottom