Mpenzi wangu amekataa kabisa kufanya ngono nami

Mpenzi wangu amekataa kabisa kufanya ngono nami

Mmnh [emoji848][emoji848]..kuna mtu niliskiaga story yake Kama yako , huyo dada alikua hataki kufanya mapenzi na mpenzi wake alimwambia hadi watakapofunga ndoa ,Mara asije akamchezea tu na kumwacha,Mara sijui Nini Nini,,ilikua Vita kwelikweli.. Ila baada ya mda zikaja kuenea habari za chinichini kumbe dada ni mwathirika wa UKIMWI wa mda mrefu alikua anataka wafunge ndoa kabisa ndo amchane live alijua kwamba hata muacha wakishafunga ndoa... Kua makini kijana
Duuuh!! Hatari aisee
 
Mmnh 🤔🤔..kuna mtu niliskiaga story yake Kama yako , huyo dada alikua hataki kufanya mapenzi na mpenzi wake alimwambia hadi watakapofunga ndoa ,Mara asije akamchezea tu na kumwacha,Mara sijui Nini Nini,,ilikua Vita kwelikweli.. Ila baada ya mda zikaja kuenea habari za chinichini kumbe dada ni mwathirika wa UKIMWI wa mda mrefu alikua anataka wafunge ndoa kabisa ndo amchane live alijua kwamba hata muacha wakishafunga ndoa... Kua makini kijana
Huyo manzi akil hazikua sawa inawezekana, yan anafikiri kufunga ndoa ndio hataachwa? .
Mbona hata ndoa wasingefika hatua ya kufunga maana shart moja wapo ni lazima kupima kujua afya.
 
Mipango ya maisha pale nnapomshirikisha huwa anaonyesha ushirikiano, na kitu nikimshirikisha anafuatilia kweli mpaka me naanza kuona kero [emoji23]..., labda ni mentality yangu ndo haiko sawa, mana tangu nianze kupata ugumu kupata tendo nikawa simshirikishi kiviile.

Nitajaribu hili jambo la kupima afya nayeye nione itakuwaje.
Mtumishi baba mtakatifu bado hamjapima tu?

Pia ukipigwa chini ulete mrejesho fasta kwa wanabodi wenzio humu.
 
Mmnh 🤔🤔..kuna mtu niliskiaga story yake Kama yako , huyo dada alikua hataki kufanya mapenzi na mpenzi wake alimwambia hadi watakapofunga ndoa ,Mara asije akamchezea tu na kumwacha,Mara sijui Nini Nini,,ilikua Vita kwelikweli.. Ila baada ya mda zikaja kuenea habari za chinichini kumbe dada ni mwathirika wa UKIMWI wa mda mrefu alikua anataka wafunge ndoa kabisa ndo amchane live alijua kwamba hata muacha wakishafunga ndoa... Kua makini kijana
Sio hilo tu mkuu. Kuna mmoja alifunga ndoa kabisa ya kisabato. Si unajua wasabato hawagegedani hadi ndoa ifungwe?

Basi baada ya kufunga ndoa, mwanamke akawa hataki kugawa papuchi hata baada ya kuelekezwa na mchungaji kuwa huyo ndiye mume wake anayepaswa kumpa migegedo ya aina zote.

Na bahati mbaya huyo mwanamke alikuwa mtemi, hata jamaa akimshika amchomeke kwa nguvu, hamuwezi kamwe. Ikabidi suala hilo liwafikie wanaukoo ambao hata baada ya kumtumia wanasaikolojia mbalimbali, bado demu hakukubali kugawa nyuchi.

Kwa kuwa kinachounganisha ndoa ni migegedo, hatimaye wachungaji waliamua kuivunja na kuisambartisha ndoa wakagawana mbao!

Mademu wa aina hii sijui wanakuwa na nini vichwani mwao. Au wanakuwa na wadudu? Bahati mbaya hatujawa na madaktari wabobezi wanaoweza kuvumbua jambo hili. Inauma sana.
 
Sio hilo tu mkuu. Kuna mmoja alifunga ndoa kabisa ya kisabato. Si unajua wasabato hawagegedani hadi ndoa ifungwe?

Basi baada ya kufunga ndoa, mwanamke akawa hataki kugawa papuchi hata baada ya kuelekezwa na mchungaji kuwa huyo ndiye mume wake anayepaswa kumpa migegedo ya aina zote.

Na bahati mbaya huyo mwanamke alikuwa mtemi, hata jamaa akimshika amchomeke kwa nguvu, hamuwezi kamwe. Ikabidi suala hilo liwafikie wanaukoo ambao hata baada ya kumtumia wanasaikolojia mbalimbali, bado demu hakukubali kugawa nyuchi.

Kwa kuwa kinachounganisha ndoa ni migegedo, hatimaye wachungaji waliamua kuivunja na kuisambartisha ndoa wakagawana mbao!

Mademu wa aina hii sijui wanakuwa na nini vichwani mwao. Au wanakuwa na wadudu? Bahati mbaya hatujawa na madaktari wabobezi wanaoweza kuvumbua jambo hili. Inauma sana.
Huyo mbona alienda mbali sana,, hata baada ya ndoa alikataa🤔🤔
 
Mkuu pole sana alafu wanawake wa hivyo wametulia mno kitabia na mambo mengine, ni real wife material ila changamoto ni tendo tu.
Nmewahi kuwa na pisi ya hivi nilianza nae vizuri tu na hakuwahi sex before, baadae akaja kuwa na hali hiyo.
Naweza sema huyu ni miongoni mwa Ke niliowahi kupenda duniani na nikaenjoy sana kabla ya hilo tatizo.

Hajakeketwa?
Usidanganyike kirahisi. Wanawake wa aina hiyo wakizoea utamu wa mmbboo hawakamatiki. Wakizoea kitombo huanza kugawa papuchi kama mbwa!
 
Alikataa kata kata na ana nguvu hatari.....yaani hakamatiki wala hashikiki. Hadi watu wakala njama za kumshikia jamaa ili walau achomeke mara moja lakini kabla ya kutekeleza hiyo azma wakashaurians kuacha kuingilia ndoa za watu wakaacha.
Bora walivyoachana.. yanini kumtesa kijana wa watu namna hiyo
 
kata supply

kama hayupo tayar kuvunja amri ya sita ya Mungu asije kwako ili usijefanya jambo ambalo litakugharimu

mpe muda wa kujitafakari ila ongeza udadisi kutaka kumjua zaidi
 
Bora walivyoachana.. yanini kumtesa kijana wa watu namna hiyo
Kweli kabisa aisee. Afadhali ndoa ilikata roho mapema na kumpa kijana fursa ya kuoa mke mwingine. Sasa hivi anafurahia ndoa yake na mke mpya. Ndoa na kugegeda sio mambo ya kulazimishana. Hata huyu jamaa yetu kama ataona huyo mpenzi wake hagawi papuchi, aachane naye tu bila shuruti isiwe taabu.
 
Mkuu kwanza pole.

Pili, huyo Binti anakupenda na sio kama wengi wanavyosema humu.

Kitendo Cha Binti kukutambulisha kwa mama yake manaake hana mtu mwingine anae julikana kwa wazazi wake.

Hapo kuna jaribu ukilishinda tu, utakuja kunishukuru badae.

Unachotakiwa kufanya ni wewe kuwa kama mzazi, mabinti wanaopitia changamoto Huwa wanataka watu wazima wa kuwalea na kiwasahaurisha walikopitia. Ukifanikiwa hilo tu, atakupa hadi Roho yake na ukoo wake.

Kwanza unatakiwa kumzoeasha kukaa nae ndani na kumbembeleza huku mkiwa na nguo za ndani wote.
Mpe pole kwa yaliyo msabu afu mwambie yamekwisha.

Wakati wa sex ufanye nae taratibu, usifanye kama unataka, fanya as if hutaki. Mazingira yawe matulivu.


Ukiwa uelala hakikisha uko katikati ya mapaja yake, afu endelea Kupinga story za mahaba na kuliwaza na kumpa matumaini ya maisha. Mpromisi utawajari wazazi wake na umwambie Asubuhi utaongea na mama yake kumjulisha kuwa Yuko kwako salama. Kisha endelea kuusogeza mjegejo Karibu na Kitumbua. Piga story juu ya story , hakikisha Yuko kwenye mood nzuri mda wote, ukiona anashituka utilize mjegejo. Itafika hatua atakuvuta mwenyewe.

Pole sana lakini kikubwa, jitahidi uwe mzazi wake kiakili.

Enzi hizo nilipata mchumba, nikiwanae alikuwa hataki nimguse hata goti. Hii hali ilidumu kwa miaka 6. Ila Leo ananipa hadi naenjoy peke yangu tu
Kutambulishwa kwa mama yake sio kipimo cha kupendwa,mjini Kuna maigizo kaka,anathibitisha wapi kua huyo aliyeongea nae kwenye simu kua ni mama yake mzazi? Umesahau kipindi tunasoma tulikua tunaambiwa tukalete wazazi tunatafuta watu tunawapanga wanatuelewa,sembuse hil
 
Back
Top Bottom