Ukizidi kukaa naye lazima utakuja kumfanyia kitu kibaya.Ndo hatua niliyofikia kwa sasa .., sidhan kama tutavuka naye mwaka mpya akiwepo kwangu, sioni faida yake tena.. namm naona ananiingiza kwenye psychological issues.
Sijawah mkuu, ila kuna muda napata mawazo maybe mimi ananichukulia kuwa mtu wa kumsogeza tu kimaisha wakati ana mtu wake wana malengo ..., ndo maana hana hisia kabisa namimi. Ila mimi pia natamani kuwa na familia, so kuna hasira flan inakuja unapohisi maybe mtu anatimiza malengo yake kwa kuchezea ya kwako.Ushawahi kupima afya ya akili?
Yaani kunyimwa uchi ndio utake kumfanyia mwanamke mambo meusi?
Mbona huko juu umeshaandika kuwa una michepuko yako na unagonga fresh tu...
Unaweza pata mwenzako ni HIV+ anakutafutia pozi namna ya kukueleza...
You said it all.Upendwi bhana.
[emoji1787][emoji1787] hard copy ipo wapi mkuu
Kama siyo bikra achana nae , hapo hupendwi mkuuNdugu wanajamii nawatakia heri ya Christmas na maandalizi ya mwaka mpya.
Kuhusu mada hapo juu, nipo kwenye mahusiano (sijui kweli au geresha) na mdada matured kama mimi kwa karibu mwaka na zaidi sasa. wakati tunakutana tulikuwa mkoa mmoja, nikamtongoza ila akawa mgumu kiasi hata kukubali kutoka naye out for dates and the like ..., lakini kadiri nilivyozidi kumwonyesha nia dhabiti akaanza kuelewa kwa mbaaali lakin bado ilikuwa kwa tabu. Hitaji lake kubwa ilikuwa ni kuhusu future ya mahusiano yetu, kitu ambacho nilimuweka wazi kuwa endapo tutaona inafaa huko mbeleni basi tuweze kutengeneza familia.
Katika harakati za kutafuta maisha nikawa nimehamishwa kikazi kwenda mkoa wa mbali kabisa, mahusiano yetu yakabakia kuwa ya kwenye simu, ila nilikuja kuona mabadiliko kwake, akawa ameonyesha nia ya dhati ya kuendeleza mahusiano, mawasiliano yalikuwa yakaribu saana kiasi kwamba hata kuchepuka inabidi kama nitafute kaugomvi kdg tununiane ili niweze kupitisha magendo otherwise anashikilia balaa.
Nikaanza kudemand yeye aje kunitembelea kipindi akiwa na likizo fupi, tulivutana maneno kdg lakin baadaye akapanga safari ya kuja. Baada ya kutumiza masharti kadhaa ikiwemo kuongea na mama yake kwenye simu ili atleast ajue anapokwenda.
Alipokuja kwangu alikaa wiki nzima, sikufanikiwa katu kuchomeka abdala kichwa wazi..., ipo siku tuliparangana sana mpaka ikafikia hatua nikakojoa kwa kuchomeka kichwa tu. Katika heka heka hizo kuna mara kadhaa nimeshajaribu kupima oil naona kabisa njia ipo, ila sielewi mwenzangu anakuwa anaona kama nataka kuchomeka panga kwenye uchi wake linapokuja suala la kuuweka mjegejo.
Nimeshajaribu mbinu mbalimbali za kumweka kwenye mood, kumwandaa mda mrefu mpaka naona kabisa chup.i inalowa kwa nje lakin ikifika kwenye kuliweka ni vita ya tatu ya dunia.
Nilijaribu kumkalisha chini anielezee kinaga ubaga kulikon? Akanipa sababu nyingi sana zikiwemo za trust issues na attempts za kubakwa alizopitia utotoni kuwa zinamfanya asiwe sawa kisaikolojia. Baada ya kumbana sana kwamba hii hali itakuwa mpaka lini nikaambiwa kuwa atazidi kujifanyia kazi awe sawa.
Awamu hii amekuja tena kunitembelea likizo ya sikukuu, mambo ni yale yale.., nikaona huu upuuuzi sasa huyu nimbake tu yaishe, nikaforce kingi saana, tupa nguo zote pembeni, nikambana mahali kiasi hana cha kufanya zaidi ya kutoa ila ile kilele na vilio na ile struggle alivyokuwa anapambana kuzuia nikasita nikamwachia nisije namimi nikamwongezea kumbukumbu mbaya. Siku mbili baadaye nimejitahidi kumshawishi hadi ikafikia hatua kdg nimpige usiku wa kuamkia leo, nilikuwa nimekasirika kupitiliza ila nashukuru Mungu nimeweza kujizuia kutofanya jambo baya kwake.
Nilikuwa na mawazo mengi sana usiku, labda nimfukuze tu aondoke, namimi muda wote na yote niliyoinvest kwake iwe zero nianzage upya kwingine, au nimforrce nimbake tu nayeye akipate pate.. ukweli nipo dilemma.
Kuna mtu ameshawahi kukutana na majini ya namna hii? Naombeni ushauri wa bure, nimejikuta namchukia na naweza kumfanyia jambo baya! Nikikaa nalo moyoni peke yangu naweza kupata shida kubwa au kusababisha janga ambalo naweza kujutia baadaye... heri nimeongea hapa mniseme, mnipe mawazo mbadala huenda nikafanya uamuzi wa busara kwenda mbele...
Nawategemea kwa mawazo...
Alinipenda thats y nilikula, aliniambia alikuwa hawezi maliza wiki mbili kwenye mahusiano kabisa. Nilikaa nae mwaka mzima sijala ila ilikuwa long distance na kipindi hicho tulikutana mara moja nikamuacha ila usumbufu alikoma. Baada ya tukio hilo alinielewa sana na niliona mabadiliko na ndipo tulipokutana nikapewa ubikira wake, alilia sana na aliililia sana baada ya hapo nilipewa sana mpaka tulipopishana ndio yakaanza hayo ya kuumia wakati wa tendo.Umefika nayo wapi mkuu? Ulifanikiwaje kula?
Sahihi mkuu kifuatacho ndio icho kuna namna ina effect kwenye akili yako.Ndo hatua niliyofikia kwa sasa .., sidhan kama tutavuka naye mwaka mpya akiwepo kwangu, sioni faida yake tena.. namm naona ananiingiza kwenye psychological issues.
Hakuna mahusiano serious hapoNdugu wanajamii nawatakia heri ya Christmas na maandalizi ya mwaka mpya.
Kuhusu mada hapo juu, nipo kwenye mahusiano (sijui kweli au geresha) na mdada matured kama mimi kwa karibu mwaka na zaidi sasa. wakati tunakutana tulikuwa mkoa mmoja, nikamtongoza ila akawa mgumu kiasi hata kukubali kutoka naye out for dates and the like ..., lakini kadiri nilivyozidi kumwonyesha nia dhabiti akaanza kuelewa kwa mbaaali lakin bado ilikuwa kwa tabu. Hitaji lake kubwa ilikuwa ni kuhusu future ya mahusiano yetu, kitu ambacho nilimuweka wazi kuwa endapo tutaona inafaa huko mbeleni basi tuweze kutengeneza familia.
Katika harakati za kutafuta maisha nikawa nimehamishwa kikazi kwenda mkoa wa mbali kabisa, mahusiano yetu yakabakia kuwa ya kwenye simu, ila nilikuja kuona mabadiliko kwake, akawa ameonyesha nia ya dhati ya kuendeleza mahusiano, mawasiliano yalikuwa yakaribu saana kiasi kwamba hata kuchepuka inabidi kama nitafute kaugomvi kdg tununiane ili niweze kupitisha magendo otherwise anashikilia balaa.
Nikaanza kudemand yeye aje kunitembelea kipindi akiwa na likizo fupi, tulivutana maneno kdg lakin baadaye akapanga safari ya kuja. Baada ya kutumiza masharti kadhaa ikiwemo kuongea na mama yake kwenye simu ili atleast ajue anapokwenda.
Alipokuja kwangu alikaa wiki nzima, sikufanikiwa katu kuchomeka abdala kichwa wazi..., ipo siku tuliparangana sana mpaka ikafikia hatua nikakojoa kwa kuchomeka kichwa tu. Katika heka heka hizo kuna mara kadhaa nimeshajaribu kupima oil naona kabisa njia ipo, ila sielewi mwenzangu anakuwa anaona kama nataka kuchomeka panga kwenye uchi wake linapokuja suala la kuuweka mjegejo.
Nimeshajaribu mbinu mbalimbali za kumweka kwenye mood, kumwandaa mda mrefu mpaka naona kabisa chup.i inalowa kwa nje lakin ikifika kwenye kuliweka ni vita ya tatu ya dunia.
Nilijaribu kumkalisha chini anielezee kinaga ubaga kulikon? Akanipa sababu nyingi sana zikiwemo za trust issues na attempts za kubakwa alizopitia utotoni kuwa zinamfanya asiwe sawa kisaikolojia. Baada ya kumbana sana kwamba hii hali itakuwa mpaka lini nikaambiwa kuwa atazidi kujifanyia kazi awe sawa.
Awamu hii amekuja tena kunitembelea likizo ya sikukuu, mambo ni yale yale.., nikaona huu upuuuzi sasa huyu nimbake tu yaishe, nikaforce kingi saana, tupa nguo zote pembeni, nikambana mahali kiasi hana cha kufanya zaidi ya kutoa ila ile kilele na vilio na ile struggle alivyokuwa anapambana kuzuia nikasita nikamwachia nisije namimi nikamwongezea kumbukumbu mbaya. Siku mbili baadaye nimejitahidi kumshawishi hadi ikafikia hatua kdg nimpige usiku wa kuamkia leo, nilikuwa nimekasirika kupitiliza ila nashukuru Mungu nimeweza kujizuia kutofanya jambo baya kwake.
Nilikuwa na mawazo mengi sana usiku, labda nimfukuze tu aondoke, namimi muda wote na yote niliyoinvest kwake iwe zero nianzage upya kwingine, au nimforrce nimbake tu nayeye akipate pate.. ukweli nipo dilemma.
Kuna mtu ameshawahi kukutana na majini ya namna hii? Naombeni ushauri wa bure, nimejikuta namchukia na naweza kumfanyia jambo baya! Nikikaa nalo moyoni peke yangu naweza kupata shida kubwa au kusababisha janga ambalo naweza kujutia baadaye... heri nimeongea hapa mniseme, mnipe mawazo mbadala huenda nikafanya uamuzi wa busara kwenda mbele...
Nawategemea kwa mawazo...
Kabisaa tena ukute analazimishwa😅Unaweza Kuta yupo anayepewa bila hata kuomba
Upo sahihi huwa wanafanya mpaka wawe na hisia kaliMkuu pole sana alafu wanawake wa hivyo wametulia mno kitabia na mambo mengine, ni real wife material ila changamoto ni tendo tu.
Nmewahi kuwa na pisi ya hivi nilianza nae vizuri tu na hakuwahi sex before, baadae akaja kuwa na hali hiyo.
Naweza sema huyu ni miongoni mwa Ke niliowahi kupenda duniani na nikaenjoy sana kabla ya hilo tatizo.
Hajakeketwa?
Ndoa haifungwi mpaka mfungishaji ajiridhishe na afya za anaowafungisha ndoa huyu dada alikua siyo mwelewa ila kikubwa hajampiga short ya umeme mwambaMmnh [emoji848][emoji848]..kuna mtu niliskiaga story yake Kama yako , huyo dada alikua hataki kufanya mapenzi na mpenzi wake alimwambia hadi watakapofunga ndoa ,Mara asije akamchezea tu na kumwacha,Mara sijui Nini Nini,,ilikua Vita kwelikweli.. Ila baada ya mda zikaja kuenea habari za chinichini kumbe dada ni mwathirika wa UKIMWI wa mda mrefu alikua anataka wafunge ndoa kabisa ndo amchane live alijua kwamba hata muacha wakishafunga ndoa... Kua makini kijana