Mpenzi wangu amekataa kabisa kufanya ngono nami

Mpenzi wangu amekataa kabisa kufanya ngono nami

Ndugu wanajamii nawatakia heri ya Christmas na maandalizi ya mwaka mpya.

Kuhusu mada hapo juu, nipo kwenye mahusiano (sijui kweli au geresha) na mdada matured kama mimi kwa karibu mwaka na zaidi sasa. wakati tunakutana tulikuwa mkoa mmoja, nikamtongoza ila akawa mgumu kiasi hata kukubali kutoka naye out for dates and the like ..., lakini kadiri nilivyozidi kumwonyesha nia dhabiti akaanza kuelewa kwa mbaaali lakin bado ilikuwa kwa tabu. Hitaji lake kubwa ilikuwa ni kuhusu future ya mahusiano yetu, kitu ambacho nilimuweka wazi kuwa endapo tutaona inafaa huko mbeleni basi tuweze kutengeneza familia.

Katika harakati za kutafuta maisha nikawa nimehamishwa kikazi kwenda mkoa wa mbali kabisa, mahusiano yetu yakabakia kuwa ya kwenye simu, ila nilikuja kuona mabadiliko kwake, akawa ameonyesha nia ya dhati ya kuendeleza mahusiano, mawasiliano yalikuwa yakaribu saana kiasi kwamba hata kuchepuka inabidi kama nitafute kaugomvi kdg tununiane ili niweze kupitisha magendo otherwise anashikilia balaa.

Nikaanza kudemand yeye aje kunitembelea kipindi akiwa na likizo fupi, tulivutana maneno kdg lakin baadaye akapanga safari ya kuja. Baada ya kutumiza masharti kadhaa ikiwemo kuongea na mama yake kwenye simu ili atleast ajue anapokwenda.

Alipokuja kwangu alikaa wiki nzima, sikufanikiwa katu kuchomeka abdala kichwa wazi..., ipo siku tuliparangana sana mpaka ikafikia hatua nikakojoa kwa kuchomeka kichwa tu. Katika heka heka hizo kuna mara kadhaa nimeshajaribu kupima oil naona kabisa njia ipo, ila sielewi mwenzangu anakuwa anaona kama nataka kuchomeka panga kwenye uchi wake linapokuja suala la kuuweka mjegejo.

Nimeshajaribu mbinu mbalimbali za kumweka kwenye mood, kumwandaa mda mrefu mpaka naona kabisa chup.i inalowa kwa nje lakin ikifika kwenye kuliweka ni vita ya tatu ya dunia.

Nilijaribu kumkalisha chini anielezee kinaga ubaga kulikon? Akanipa sababu nyingi sana zikiwemo za trust issues na attempts za kubakwa alizopitia utotoni kuwa zinamfanya asiwe sawa kisaikolojia. Baada ya kumbana sana kwamba hii hali itakuwa mpaka lini nikaambiwa kuwa atazidi kujifanyia kazi awe sawa.

Awamu hii amekuja tena kunitembelea likizo ya sikukuu, mambo ni yale yale.., nikaona huu upuuuzi sasa huyu nimbake tu yaishe, nikaforce kingi saana, tupa nguo zote pembeni, nikambana mahali kiasi hana cha kufanya zaidi ya kutoa ila ile kilele na vilio na ile struggle alivyokuwa anapambana kuzuia nikasita nikamwachia nisije namimi nikamwongezea kumbukumbu mbaya. Siku mbili baadaye nimejitahidi kumshawishi hadi ikafikia hatua kdg nimpige usiku wa kuamkia leo, nilikuwa nimekasirika kupitiliza ila nashukuru Mungu nimeweza kujizuia kutofanya jambo baya kwake.

Nilikuwa na mawazo mengi sana usiku, labda nimfukuze tu aondoke, namimi muda wote na yote niliyoinvest kwake iwe zero nianzage upya kwingine, au nimforrce nimbake tu nayeye akipate pate.. ukweli nipo dilemma.

Kuna mtu ameshawahi kukutana na majini ya namna hii? Naombeni ushauri wa bure, nimejikuta namchukia na naweza kumfanyia jambo baya! Nikikaa nalo moyoni peke yangu naweza kupata shida kubwa au kusababisha janga ambalo naweza kujutia baadaye... heri nimeongea hapa mniseme, mnipe mawazo mbadala huenda nikafanya uamuzi wa busara kwenda mbele...

Nawategemea kwa mawazo...
Mkuu kwanza pole.

Pili, huyo Binti anakupenda na sio kama wengi wanavyosema humu.

Kitendo Cha Binti kukutambulisha kwa mama yake manaake hana mtu mwingine anae julikana kwa wazazi wake.

Hapo kuna jaribu ukilishinda tu, utakuja kunishukuru badae.

Unachotakiwa kufanya ni wewe kuwa kama mzazi, mabinti wanaopitia changamoto Huwa wanataka watu wazima wa kuwalea na kiwasahaurisha walikopitia. Ukifanikiwa hilo tu, atakupa hadi Roho yake na ukoo wake.

Kwanza unatakiwa kumzoeasha kukaa nae ndani na kumbembeleza huku mkiwa na nguo za ndani wote.
Mpe pole kwa yaliyo msabu afu mwambie yamekwisha.

Wakati wa sex ufanye nae taratibu, usifanye kama unataka, fanya as if hutaki. Mazingira yawe matulivu.


Ukiwa uelala hakikisha uko katikati ya mapaja yake, afu endelea Kupinga story za mahaba na kuliwaza na kumpa matumaini ya maisha. Mpromisi utawajari wazazi wake na umwambie Asubuhi utaongea na mama yake kumjulisha kuwa Yuko kwako salama. Kisha endelea kuusogeza mjegejo Karibu na Kitumbua. Piga story juu ya story , hakikisha Yuko kwenye mood nzuri mda wote, ukiona anashituka utilize mjegejo. Itafika hatua atakuvuta mwenyewe.

Pole sana lakini kikubwa, jitahidi uwe mzazi wake kiakili.

Enzi hizo nilipata mchumba, nikiwanae alikuwa hataki nimguse hata goti. Hii hali ilidumu kwa miaka 6. Ila Leo ananipa hadi naenjoy peke yangu tu
 
alishawah kusema i need better person than her, mana yeye anaumwa umwa, ila ilikuwa tu ni hali nyingine..., sasa sijui ilikuwa napewa message afu me nakuwa kipofu
 
Kwenye kupima oil niliona njia ipo kabisa, hata siku ambayo nilijaribu kumbana sana nilifanikiwa kuzamisha kichwa..., kwa madai yake binafsi hajawahi kufanya hilo jambo ila kwa upimaji wangu naona njia ipo kabisa
Stuka mkuu..unaibiwa. huwezi kuthibitisha kuwa alibakwa ila unaweza kuamini kuwa alibakwa na usihoji aliyetoa bikra kwa kuona bakra haipo. (Hapo kaupiga mwingi )

Hawezi kukuruhusu umuingilie kwakuwa ana malengo nawe na ushaonyesha muelekeo. Akikupa utaanza mbambambaa ( demu kakuzidi akili)

Kama ana psychological torture ukimuoa itakuaje ? Amini kuna watu wasio na malengo nae huko alipo wanamega kisera.

Ila kama anakulidhisha tabia oa. Achana kuangalia kigezo cha bikra.
 
Mkuu kwanza pole.

Pili, huyo Binti anakupenda na sio kama wengi wanavyosema humu.

Kitendo Cha Binti kukutambulisha kwa mama yake manaake hana mtu mwingine anae julikana kwa wazazi wake.

Hapo kuna jaribu ukilishinda tu, utakuja kunishukuru badae.

Unachotakiwa kufanya ni wewe kuwa kama mzazi, mabinti wanaopitia changamoto Huwa wanataka watu wazima wa kuwalea na kiwasahaurisha walikopitia. Ukifanikiwa hilo tu, atakupa hadi Roho yake na ukoo wake.

Kwanza unatakiwa kumzoeasha kukaa nae ndani na kumbembeleza huku mkiwa na nguo za ndani wote.
Mpe pole kwa yaliyo msabu afu mwambie yamekwisha.

Wakati wa sex ufanye nae taratibu, usifanye kama unataka, fanya as if hutaki. Mazingira yawe matulivu.


Ukiwa uelala hakikisha uko katikati ya mapaja yake, afu endelea Kupinga story za mahaba na kuliwaza na kumpa matumaini ya maisha. Mpromisi utawajari wazazi wake na umwambie Asubuhi utaongea na mama yake kumjulisha kuwa Yuko kwako salama. Kisha endelea kuusogeza mjegejo Karibu na Kitumbua. Piga story juu ya story , hakikisha Yuko kwenye mood nzuri mda wote, ukiona anashituka utilize mjegejo. Itafika hatua atakuvuta mwenyewe.

Pole sana lakini kikubwa, jitahidi uwe mzazi wake kiakili.

Enzi hizo nilipata mchumba, nikiwanae alikuwa hataki nimguse hata goti. Hii hali ilidumu kwa miaka 6. Ila Leo ananipa hadi naenjoy peke yangu tu
Mkuu huu ushauri ni mbaya kupitiliza..

Yaani tabu zote hizo!!

Apotezee muda wote huo!!

Asee sikijui vizuri ila mkuu inaonekana kwako kugongewa mke au demu wako ni kitu simple Sana.
 
Mkuu kwanza pole.

Pili, huyo Binti anakupenda na sio kama wengi wanavyosema humu.

Kitendo Cha Binti kukutambulisha kwa mama yake manaake hana mtu mwingine anae julikana kwa wazazi wake.

Hapo kuna jaribu ukilishinda tu, utakuja kunishukuru badae.

Unachotakiwa kufanya ni wewe kuwa kama mzazi, mabinti wanaopitia changamoto Huwa wanataka watu wazima wa kuwalea na kiwasahaurisha walikopitia. Ukifanikiwa hilo tu, atakupa hadi Roho yake na ukoo wake.

Kwanza unatakiwa kumzoeasha kukaa nae ndani na kumbembeleza huku mkiwa na nguo za ndani wote.
Mpe pole kwa yaliyo msabu afu mwambie yamekwisha.

Wakati wa sex ufanye nae taratibu, usifanye kama unataka, fanya as if hutaki. Mazingira yawe matulivu.


Ukiwa uelala hakikisha uko katikati ya mapaja yake, afu endelea Kupinga story za mahaba na kuliwaza na kumpa matumaini ya maisha. Mpromisi utawajari wazazi wake na umwambie Asubuhi utaongea na mama yake kumjulisha kuwa Yuko kwako salama. Kisha endelea kuusogeza mjegejo Karibu na Kitumbua. Piga story juu ya story , hakikisha Yuko kwenye mood nzuri mda wote, ukiona anashituka utilize mjegejo. Itafika hatua atakuvuta mwenyewe.

Pole sana lakini kikubwa, jitahidi uwe mzazi wake kiakili.

Enzi hizo nilipata mchumba, nikiwanae alikuwa hataki nimguse hata goti. Hii hali ilidumu kwa miaka 6. Ila Leo ananipa hadi naenjoy peke yangu tu
Acha kumpoteza mwamba yaani aanze ku play role ambayo sio yake awe BABA(Dady) Ili aendelee kupigwa kibunda kumbuka Ana mwaka haijui mbususu ila mawe anamwaga kila dem akiwa na shida

Kama wewe Usha zoea ku simp Kwa izo manzi usimpotoshe kijana wetu

Kijana usikubali kua simp Kwa uyo mwanamke never never be mr nice guy learn more about masculinity it far better to be bad boy that stupid nice guy
 
Usikute ni maigizo tu ila kuna mhuni anapanuliwa fresh tu anachovya.

Ukiendekeza huo utoto ni hadi mtaachana hujaona ndani huku unahudumia.

Kitendo cha yeye kuendelea kuja kwako means hizo hekaheka zako za kuforce game hazimsumbui kiviiile.

Komaaa Man.
 
Mkuu huu ushauri ni mbaya kupitiliza..

Yaani tabu zote hizo!!

Apotezee muda wote huo!!

Asee sikijui vizuri ila mkuu inaonekana kwako kugongewa mke au demu wako ni kitu simple Sana.
Sisi umri umeshaenda tumeyaona mengi. Tunajua Nini tumasema. Ninyi ambao ngono ndio mhimu kwenu basi hamjui kumakucumiliana na kusaidiana all the way.
 
Acha kumpoteza mwamba yaani aanze ku play role ambayo sio yake awe BABA(Dady) Ili aendelee kupigwa kibunda kumbuka Ana mwaka haijui mbususu ila mawe anamwaga kila dem akiwa na shida

Kama wewe Usha zoea ku simp Kwa izo manzi usimpotoshe kijana wetu

Kijana usikubali kua simp Kwa uyo mwanamke never never be mr nice guy learn more about masculinity it far better to be bad boy that stupid nice guy
Shida mkiitana Mwamba ndio mnaoma maisha mmepatia.

Utakuja kuoa mtu anae gawa kila kikaribishwa nyumbani kwa Mwan mme. Amini kijana Amepata mtu sahihi wa kuoa.

Akishindwa hapo basi atakuwa kapoteza dili. Wanaojua Kulea wake watafaidi.
 
Back
Top Bottom