Mpenzi wangu amekataa kabisa kufanya ngono nami

Mpenzi wangu amekataa kabisa kufanya ngono nami

Kweli kabisa aisee. Afadhali ndoa ilikata roho mapema na kumpa kijana fursa ya kuoa mke mwingine. Sasa hivi anafurahia ndoa yake na mke mpya. Ndoa na kugegeda sio mambo ya kulazimishana. Hata huyu jamaa yetu kama ataona huyo mpenzi wake hagawi papuchi, aachane naye tu bila shuruti isiwe taabu.
Kwakweli,,
 
Nimejaribu kusoma historia namna vita ya pili ya dunia ilivokuwa halafu wewe na mpenzi wako eti nusura muanzishe vita ya tatu ya dunia mkiwa chumbani nimebaki mdomo wazi.

Mpeleke kwa wataalam wa saikolojia(kama wapo, maana bongo mishen town ni wengi) waongee nae huenda wakamsaidia maana kama unaweza kumchezea hadi akaloa chupi ila asitoe mzigo atakuwa na shida kingine mpime magonjwa yanayoambukizwa kwa ngono huenda ni mgonjwa anaogopa kukuambukiza ila hajapata ujasiri wa kukuweka wazi
 
Ushawahi kukutwa na hii dhahama? Au unatoa theoritical advice?


Huyu mwanamke hamna cha kubakwa,cjui shida ya psychologu au nn..

HUYU NI M.MKE MPUMBAVU,ANATAKA APANDE BEI KWA MWAMBA,yaani mwamba ajiaminishe kuwa kama MIMI NAPATA SHIDA KULA BASI HAWEZI CHEPUKA,kumbe ni malaya wa sirisiri na ana KIBURI/KISIRAN CHA ASILI...


kuna mmoja nilikuwaga nae,mwaka 2015/16 nilishawah kumwacha ghetto abaki alale peke ake,nkasepa nkarud kesho asbh...nikamkuta analia et ohoo nmemwacha Kalala peke ake,lingetokea lolote je?


Mimi nkamjibu nkasema "mimi nikiwa na genye akili haiko sawa kwahyo nilienda weka akili sawa" (ila kiuhalisia nilienda kulala kwa jamaa angu tu,).. basi siku hiyohiyo mchana akaanza leta pigo za kutaka kunipa, na mm ili kuonyesha genye zimeisha niisha nkamtolea nje,nkamsindikiza arud...na kukata mawasiliano nae,mpk siku aliporudi na kumpelekea moto bila huruma ka adhabu, na hakuna kumuandaa lkn STILL aka accept na kuendelea kuliwa...



WANAWAKE HAWAELEWEKI,UKIWAWEKA SANA MOYONI KWA KUWAONA INNOCENT SANA,LIKE ANGELs, UTAWEZA JIDHURU VIBAYA SANA.
NAKAZIA
 
Ushawahi kukutwa na hii dhahama? Au unatoa theoritical advice?


Huyu mwanamke hamna cha kubakwa,cjui shida ya psychologu au nn..

HUYU NI M.MKE MPUMBAVU,ANATAKA APANDE BEI KWA MWAMBA,yaani mwamba ajiaminishe kuwa kama MIMI NAPATA SHIDA KULA BASI HAWEZI CHEPUKA,kumbe ni malaya wa sirisiri na ana KIBURI/KISIRAN CHA ASILI...


kuna mmoja nilikuwaga nae,mwaka 2015/16 nilishawah kumwacha ghetto abaki alale peke ake,nkasepa nkarud kesho asbh...nikamkuta analia et ohoo nmemwacha Kalala peke ake,lingetokea lolote je?


Mimi nkamjibu nkasema "mimi nikiwa na genye akili haiko sawa kwahyo nilienda weka akili sawa" (ila kiuhalisia nilienda kulala kwa jamaa angu tu,).. basi siku hiyohiyo mchana akaanza leta pigo za kutaka kunipa, na mm ili kuonyesha genye zimeisha niisha nkamtolea nje,nkamsindikiza arud...na kukata mawasiliano nae,mpk siku aliporudi na kumpelekea moto bila huruma ka adhabu, na hakuna kumuandaa lkn STILL aka accept na kuendelea kuliwa...



WANAWAKE HAWAELEWEKI,UKIWAWEKA SANA MOYONI KWA KUWAONA INNOCENT SANA,LIKE ANGELs, UTAWEZA JIDHURU VIBAYA SANA.
WAKIPUUNZA HIYO MISTARI MINNE YA MWISHO BASI TUSUBIRIE TUU MAITI ZAO
 
Kutambulishwa kwa mama yake sio kipimo cha kupendwa,mjini Kuna maigizo kaka,anathibitisha wapi kua huyo aliyeongea nae kwenye simu kua ni mama yake mzazi? Umesahau kipindi tunasoma tulikua tunaambiwa tukalete wazazi tunatafuta watu tunawapanga wanatuelewa,sembuse hil
Kwa harakaharaka uko sahihi.

Soma Tena Uzi wa Mleta Mada. Ni ngumu sana mtu anae asie kupenda kumwambie mtu back kwamba ongea naama yangu ajue ninakokwenda. Maranyingi angemtambulisha tu.
 
Kwenye kupima oil niliona njia ipo kabisa, hata siku ambayo nilijaribu kumbana sana nilifanikiwa kuzamisha kichwa..., kwa madai yake binafsi hajawahi kufanya hilo jambo ila kwa upimaji wangu naona njia ipo kabisa
Kwani bikra njia haipo
 
yaani haya mawazo ya HIV nilikuwa sijayawazia kabisa..., nimejikuta naanza kuogopa

Kama sio ngoma basi kuna mchizi anamega kisela.

Wewe amekuweka kama mpenzi mtazamaji [emoji1787][emoji1787]
 
Sijui inakuawaga aje,, kwakweli omba Mungu usije ukafikia huko
Kwakweli, Mungu anisaidie... kwakweli kama sitafanikiwa suala la kuchakata ntakuwa nimeshindwa mimi.

Usiku nimewaza saana ushauri mlionipa humu, nikajaribu kupiga picha mfano nipewe sahv niridhike afu hali hii ijirudie tukiwa kwenye ndoa
 
Kwakweli, Mungu anisaidie... kwakweli kama sitafanikiwa suala la kuchakata ntakuwa nimeshindwa mimi.

Usiku nimewaza saana ushauri mlionipa humu, nikajaribu kupiga picha mfano nipewe sahv niridhike afu hali hii ijirudie tukiwa kwenye ndoa
Kama imeshindikana mwache, akiondoka mpigie mwambie wewe na yeye basi unatafuta mtu mwingine atakayeweza kujali hisia zako pindi utakapomuhitaji, halafu mblock usimpigie Wala kumtext hata wiki hivi uone reaction yake, akikaa kimya na wewe kaa kimya mazima,..Lakini nadhani atakutafuta, make sure humsikilizi kwa chochote kile akitaka kujitetea.. Kwanza usimpigie mtumie tu text halafu mblock
 
Njia za kugegeda ni nyigi. Inategemea wewe unatumia ipi.

Demu umle huku anatabasamu utaenjoy. Ni sawa na kuhonga, mwingine bila kuhonga hawezi kuenjoy, mwingine akiombwa hela tu anaruka kimanga.

All in all ukifanikiwa usifanye conclusion ya matatatozo yote. Wife material usimfanyie unyanyasaji, be gentleman hadi utashangaa. Ukiwa na akili za kirukia kama mbuzi utaja oa dada poa.
Sawa mkuuu.
 
Aisee..
Kama imeshindikana mwache, akiondoka mpigie mwambie wewe na yeye basi unatafuta mtu mwingine atakayeweza kujali hisia zako pindi utakapomuhitaji, halafu mblock usimpigie Wala kumtext hata wiki hivi uone reaction yake, akikaa kimya na wewe kaa kimya mazima,..Lakini nadhani atakutafuta, make sure humsikilizi kwa chochote kile akitaka kujitetea.. Kwanza usimpigie mtumie tu text halafu mblock
 
Back
Top Bottom