Mpenzi wako/mke anapozimia katika msiba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi wako/mke anapozimia katika msiba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiyoya, Apr 11, 2012.

  1. K

    Kiyoya JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,267
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    Ndugu zangu hiv hii imekaaje Mpenzi/mke wako kuzimia kwenye msiba wa jamaa flan jirani!
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,164
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Sasa kama kafiwa na ndugu yake kama baba,mama,dada kaka kuna tatizo gani yeye akizimia?au wewe unamaanisha nini mkuu?funguka tena basi!
     
  3. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 10,136
    Likes Received: 1,517
    Trophy Points: 280
    Haijakaa sawa. Mimi mwenyewe nlikuwa najiuliza. Ndugu wa karibu wa marehemu tu wako ngangari. Sasa hawa wazimiaji yawezekana walikuwa promoted katika promotion ya promoter kama Lulu. Kisiri siri. That is if marehemu alikuwa promoter. Kama alikuwa producer wa movie basi watakuwa walikuwa wanakuwa produced katika production ya producer. Kama Chuzi vile maana nasikika ndo zao.

     
  4. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,216
    Likes Received: 5,390
    Trophy Points: 280
    mbona kisha sema jamaa fulan wa jirani!?sasa wewe huu mlolongo wa ndugu umeutoa wapi??
     
  5. J

    JOJEETA Senior Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natofautiana jaman,cio tataizo la m2 kuzimia kwan inatokea ghafla.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,611
    Likes Received: 21,128
    Trophy Points: 280
    wewe ndo nini unapotea hivyo?????
    john dumelo alikuficha wapi?lol
    halafu kama una link ya 'breaking the rules'....ya john dumelo nipe nimpe mtu...

    back to topic
    watu eti wanazimia mara sita kweli hiiyo si maigizo?
    eti wema na uwoya wazimia mara kadhaa kwenye camera
    while mama kanumba hajazimia....lol
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Anakuwa kaguswa sana na marehemu
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ukiwa msanii muda mwingi yatakiwa uwakilishe sanaa
     
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,666
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hawa viumbe sometimes ni "kaole" wazuri sana. "Anazimia" lakini few minutes later ni vicheko as if sio yeye alikuwa hajiwezi...
     
  10. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kuna watu wanapenda wawe habari ...
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Kwenye msiba watu wanazimia kwa mengi. Si ajabu amekumbuka machungu yake ya kufiwa hapo kabla.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,413
    Likes Received: 28,218
    Trophy Points: 280
    Mwajei utazimia kwenye msiba wangu?
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    W ema alishasema anapenda attention .
    Huyo uwoya sijui ni kitu gani ?
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    nizimie kisa! Tena jicho litakuwa jeupe hakuna hata chozi la uongo.
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,413
    Likes Received: 28,218
    Trophy Points: 280
    Achana na roho ya kutu Mwajei. Marehemu Kanumba alisema Watanzania tupendane.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    aah wapi,
     
  17. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33

    yes....Usanii hauna mipaka
     
  18. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    yeah lakin uafanya usanii kwa manufaa yapi na kwa nini
     
  19. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    My wife akizimia kwnye msiba wa msela akirudi nyumbani anakuta talaka mlangoni.
     
  20. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,662
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    big security breach...labda uchakachuzi ulikua unaendelea behind my back
     
Loading...