Mpenzi anatafuna meno usiku, inaniogopesha sana


NdegeMwema

NdegeMwema

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2015
Messages
237
Likes
167
Points
60
NdegeMwema

NdegeMwema

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2015
237 167 60
Heri ya weekend wadau!!

Iko hivi, miezi kadhaa imepita sasa Niko na uhusiano na binti mmoja hapa mjini! Sijawahi kubishana nae, yaani kwa kifupi tuko poa. Issue ni kwamba huyu binti akishtuka kidogo toka usingizin au akijigeuza tu, anatafuna meno balaa!!

Siku ya kwanza imetokea hiyo hali nililala nae kwa tahadhari lakini nilijipa moyo labda imetokea kwa muda tu.

Sasa kwa mara nyingine tena naona hali iko vile vile, nilijaribu kumashtua ndugu VP unakula nn usiku huu? Alishtuka akatulia, nilimwambia achama mdomo, sikuona kitu zaid ya meno na ulimi tu!

Asubuhi yake ali mind lakini tukayamaliza. Ukimsikiliza kwa karibu ni kama anakula rubber hivi. Yaani noma tupu. Sijui kama wenzangu mshakutana na tukio la aina hii.

Nipeni ushauri kwa sababu sijui Siku nyingine itakuwaje. Kama kuna dawa nitashukuru, nilimshauri aende hospital akasema haumwi, hivyo haoni haja ya kwenda huko.

Ni uhusiano ambao hauna muda mrefu..
Ushauri wako tafadhali.....
 
T 1990 ELY

T 1990 ELY

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2014
Messages
4,720
Likes
4,042
Points
280
Age
28
T 1990 ELY

T 1990 ELY

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2014
4,720 4,042 280
Subiria wanakuja wataalamu wa hiyo mambo mkuu
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
14,593
Likes
11,679
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
14,593 11,679 280
my daughter is doing the same, anapenda sana kutafuna meno usingizini,
huwa nakasirika namwamsha ila akipitiwa anarudia tena.
binafsi nilikua na hii tabia huko nyuma ila nilikua natafuna mchana ni kama obsession fulani hivi.
 
dochivele

dochivele

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
542
Likes
330
Points
80
Age
48
dochivele

dochivele

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
542 330 80
Afadhali hyo anatafuna meno, mi nikilala ukinigusa tu kosa nashtuka na ninapiga kelele zile za uoga, kwahy ni vijitabia tu... tupelekeni taratibu wenzenu..
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
9,843
Likes
11,678
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
9,843 11,678 280
Vampire huyo, atatafuna maskio yako blazaa!!!
 
Antonio de Guzman

Antonio de Guzman

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
5,396
Likes
9,616
Points
280
Antonio de Guzman

Antonio de Guzman

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
5,396 9,616 280
Zombie ilo
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
21,062
Likes
19,670
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
21,062 19,670 280
Ni kweli haumwi... ni kawaida sanam.
 
K

kuuuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2016
Messages
320
Likes
135
Points
60
Age
48
K

kuuuu

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2016
320 135 60
Hayo ni mazoe tu kazoe kifanya hivyo kuacha mpaka ajijuwe paka aje ajiume ajikute anakidonda hapo ataacha vingnevyo hakuna
 
arafa255

arafa255

Senior Member
Joined
Mar 3, 2015
Messages
120
Likes
22
Points
35
arafa255

arafa255

Senior Member
Joined Mar 3, 2015
120 22 35
Heri ya weekend wadau!!

Iko hivi, miezi kadhaa imepita sasa Niko na uhusiano na binti mmoja hapa mjini! Sijawahi kubishana nae, yaani kwa kifupi tuko poa. Issue ni kwamba huyu binti akishtuka kidogo toka usingizin au akijigeuza tu, anatafuna meno balaa!!

Siku ya kwanza imetokea hiyo hali nililala nae kwa tahadhari lakini nilijipa moyo labda imetokea kwa muda tu.

Sasa kwa mara nyingine tena naona hali iko vile vile, nilijaribu kumashtua ndugu VP unakula nn usiku huu? Alishtuka akatulia, nilimwambia achama mdomo, sikuona kitu zaid ya meno na ulimi tu!

Asubuhi yake ali mind lakini tukayamaliza. Ukimsikiliza kwa karibu ni kama anakula rubber hivi. Yaani noma tupu. Sijui kama wenzangu mshakutana na tukio la aina hii.

Nipeni ushauri kwa sababu sijui Siku nyingine itakuwaje. Kama kuna dawa nitashukuru, nilimshauri aende hospital akasema haumwi, hivyo haoni haja ya kwenda huko.

Ni uhusiano ambao hauna muda mrefu..
Ushauri wako tafadhali.....
Mkuu, niliachana na binti mmoja kuhusu sababu zingine lakini alikuwa na tabia hiyo pia..
Siyo huyo kweli.. Haaha
 

Forum statistics

Threads 1,237,989
Members 475,809
Posts 29,308,999