Mpenz namiaka 2 naye anakataakusex na mimi..

Sumu

JF-Expert Member
Nov 5, 2010
6,960
6,074
..,Nampenz nimekaa nayesasa nimiaka miwili na miez kadhaa lakin sijawah kusex nayehatasiku moja
kila kimchombeza anasema wakati badohujafika..,ananipenda kwel au anazingua?
nampango wakumpiga chini asije akawa anamwingine
mimi kanigeuza wakuuzia.
 
Kwani kutokukubalia kusex ndo hakupendi? Angalia njia nyingine ya kumweleza au subiri hadi umuoe.
 
kufanya ngono si kipimo cha penz au kupendwa au upendo. kama uko serious anza taratibu ili iwe halali
 
Mwanamme KAMILI ... Hakamilishwi kwa Sex! Do you get ME? ... You just do it if SHE Insist!!
 
Km ni mabint wa .com unagongewa, ni nani anashikishwa guard miaka hii ya Nyota ya kijani?
 
nimeshajitambulisha kwao bado haniamini mpaka nahisi anatatizo.
 
0 Reactions
Reply
Back
Top Bottom