Mpendazoe alipata kura 56,962 Segerea, asema SLAA


T

The Informer

Senior Member
Joined
Jun 14, 2010
Messages
119
Likes
7
Points
0
T

The Informer

Senior Member
Joined Jun 14, 2010
119 7 0
Katika mkutano wake na waandishi wa habari Dar leo alipoitaka NEC iache kutangaza matokeo yaliyochakachuliwa ya Urais, Willbrod Slaa, alitoboa siri kuwa Mpendazoe alipata ushindi wa kura 56,962 jimboni Segerea. Makongoro Mahanga wa CCM alipata kura 43,904.

Ushahidi wa idadi hizi za kura upo kwenye fomu za matokeo ya kura kutoka vituo vya jimbo hilo. Baada ya usalama kuchakachua matokeo, wakaja na matokeo ya kupika yanayo onesha hivi:

Makongoro Mahanga - 43,839

Fred Mpendazoe - 39,639

Huu ndio wizi wa wazi unaofanywa na CCM halafu wanasema Kikwete na chama chake wanashinda kwa kishindo!
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
32
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 32 145
ccm ni mashetani wakubwa! Walaaniwe na Bwana wa majeshi
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Izi ndo evidence za kupeleka mahakamani
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
waqpelekwe kwa pilato tu.
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,152
Likes
9,133
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,152 9,133 280
Kwa style hii CCM haitatoka madarakani. Wananchi mwaka huu walikuwa wameamua kwa dhati kabisa kuing'oa madarakani CCM. Wengi wao mwaka 2015 wanaweza kukataa tamaa kabisa ya kupiga kura na CCM pia wataendelea na utaratibu wao huu.

Something MUST be done....and fast. Kuna haja ya kucharangana mapanga kama Kenya ili heshima irudi. Yes, I SAID it
 
Makanda

Makanda

Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
77
Likes
0
Points
13
Makanda

Makanda

Member
Joined Oct 29, 2010
77 0 13
:bowl:Kuna siku Umma utasema Tumechoka sijui watakimbilia wapi:bowl:
 
B

buckreef

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2010
Messages
309
Likes
3
Points
0
B

buckreef

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2010
309 3 0
Huo si ndio ushahidi kama kweli? Waende mahakamani!
 
nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
343
Likes
131
Points
60
nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
343 131 60
slaa anafanya kazi ngapi kwani yeye alikuwa wakala segerea mfa maji haachi......ccmoyeeeeeeeeeeeeeeeee
 
Juaangavu

Juaangavu

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2009
Messages
924
Likes
17
Points
35
Juaangavu

Juaangavu

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2009
924 17 35
Nina imanu Mungu aliyewahi kusimamisha jua ili awashughuliye wapuuzi, atafanya jambo kubwa sana ndani ya nchi hii; tumetimiza wajibu wetu kama raia wema kilichobaki ni yeye kupigana.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,214
Likes
874
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,214 874 280
NIlikuwa sifahamu au sijui ni kwa nini au hisia gani watu wanazipata au mtu kafanyiwa nini mpaka anaamua kujilipua SASA WADAU WA JF najua uchungu anaoupata mtu aliyedhulumiwa hadi kujilipua. Hii nchi soon itabadilika haitakuwa na hii AMANI YA KINAFIKI ya DHULUMA.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Nyambari uu bogas kiasi icho ulimwengu huu unauliza swali kama ilo wakati Slaa anapata mpaka signed docs za ikulu
 
Monsignor

Monsignor

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
523
Likes
2
Points
0
Monsignor

Monsignor

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
523 2 0
Kwa style hii CCM haitatoka madarakani. Wananchi mwaka huu walikuwa wameamua kwa dhati kabisa kuing'oa madarakani CCM. Wengi wao mwaka 2015 wanaweza kukataa tamaa kabisa ya kupiga kura na CCM pia wataendelea na utaratibu wao huu.

Something MUST be done....and fast. Kuna haja ya kucharangana mapanga kama Kenya ili heshima irudi. Yes, I SAID it
Hili ni neno. Amani haiji bila ncha ya upanga. Kenya Rwanda ni mifano mizuri japo utasikia watu wanasema wana amani. Amani my black behind!
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Katika mkutano wake na waandishi wa habari Dar leo alipoitaka NEC iache kutangaza matokeo yaliyochakachuliwa ya Urais, Willbrod Slaa, alitoboa siri kuwa Mpendazoe alipata ushindi wa kura 56,962 jimboni Segerea. Makongoro Mahanga wa CCM alipata kura 43,904.

Ushahidi wa idadi hizi za kura upo kwenye fomu za matokeo ya kura kutoka vituo vya jimbo hilo. Baada ya usalama kuchakachua matokeo, wakaja na matokeo ya kupika yanayo onesha hivi:

Makongoro Mahanga - 43,839

Fred Mpendazoe - 39,639

Huu ndio wizi wa wazi unaofanywa na CCM halafu wanasema Kikwete na chama chake wanashinda kwa kishindo!
Kumbe una facts si uende mahakamani... Dr. Slaa mbona unataka kutuyumbisha bila sababu za maana.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,775
Likes
14,982
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,775 14,982 280
uchaguzi wetu umegharimiwa kwa kiasi kikubwa na EU, cha kufanya tuwapelekee taarifa hizi walipa kodi wa EU kupitia kwa wabunge wao ili moto uwake tz as well as nchi za EU.
 
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2009
Messages
987
Likes
47
Points
45
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2009
987 47 45
MAHAKAMa zilizo chini ya yule jaji mkuu aliyetupilia mbali kesi ya mgombea binafsi bila hoja za msingi .. nina wasiwasi nazo...

aliyesoma kitabu cha KULI, mwandishi alimalizia kwa kusema "YANA MWISHO".

na mimi nasema yana mwisho.. wapambanaji na wanamageuzi tusikate tamaa!! naomba hii iwe chachu kwa watu wote tuweze kupambana kwa umoja wetu..
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,876
Likes
7,424
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,876 7,424 280
Kwa style hii CCM haitatoka madarakani. Wananchi mwaka huu walikuwa wameamua kwa dhati kabisa kuing'oa madarakani CCM. Wengi wao mwaka 2015 wanaweza kukataa tamaa kabisa ya kupiga kura na CCM pia wataendelea na utaratibu wao huu.

Something MUST be done....and fast. Kuna haja ya kucharangana mapanga kama Kenya ili heshima irudi. Yes, I SAID it
Mkuu, najua umeudhika sana kama mimi na nimekugongea kasenki hapo juu lakini hapo kwenye nyekundu... mmm hapana.
Embu imagine panga liangukie kwenye kichwa cha kale ka-last born kako unakokapenda sana na kukimega katikati vpiande viwili.
Just imagine!
 
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
1,496
Likes
645
Points
280
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
1,496 645 280
Izi ndo evidence za kupeleka mahakamani
Hakuna mahakamani, ni kupoteza muda. Tumabie tu kamanda la kufanya, tuingie mitaani kuiambia dunia kwamba tumeporwa na hatukubali
 
I

IMBOMBONGAFU

Senior Member
Joined
Jun 7, 2009
Messages
148
Likes
0
Points
0
I

IMBOMBONGAFU

Senior Member
Joined Jun 7, 2009
148 0 0
Katika mkutano wake na waandishi wa habari Dar leo alipoitaka NEC iache kutangaza matokeo yaliyochakachuliwa ya Urais, Willbrod Slaa, alitoboa siri kuwa Mpendazoe alipata ushindi wa kura 56,962 jimboni Segerea. Makongoro Mahanga wa CCM alipata kura 43,904.

Ushahidi wa idadi hizi za kura upo kwenye fomu za matokeo ya kura kutoka vituo vya jimbo hilo. Baada ya usalama kuchakachua matokeo, wakaja na matokeo ya kupika yanayo onesha hivi:

Makongoro Mahanga - 43,839

Fred Mpendazoe - 39,639

Huu ndio wizi wa wazi unaofanywa na CCM halafu wanasema Kikwete na chama chake wanashinda kwa kishindo!
Kwani vipi? beki za mpendezoa zililala nini? teeee siasa za Africa nzuri sana
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
:bowl:Kuna siku Umma utasema Tumechoka sijui watakimbilia wapi:bowl:
Umma upi?
Umma ni wanachama wa vyama tofauti vya siasa. Wanaokinzana wakisema wamechoka, itakuwaje?

Tuache kauli za uchochezi. Kuna maisha baada ya uchaguzi.
 

Forum statistics

Threads 1,235,122
Members 474,351
Posts 29,212,650