Mpango wa kando

Mpango wa kando

Miss Queen

Member
Joined
Oct 6, 2016
Posts
74
Reaction score
58
Nani wit no strings tukajirushe mpaka tupae during these holidays? Tukirudi kila mtu na lwake tusizeeshane
 
Nani wit no strings tukajirushe mpaka tupae during these holidays? Tukirudi kila mtu na lwake tusizeeshane
Ahaaaaa!! Hiyo nzuri!! Ila unazo maana kama unazo tukajirushe wote lakini katika dutch style. (Kila mtu kuchangia)
 
Hakika humu utampata tu wa kuruka naye, lkn lazima uwe unalipa kimuonekano
 
Nimekumbuka mwaka juzi nilimgonga demu mmoja tulipomaliza uck alinitumia msg akasema ni mwisho na iwe kama hatujuani nikajua utani ikawa kweli
 
Back
Top Bottom