Mpango wa kando

Miss Queen

Member
Oct 6, 2016
76
125
Nani wit no strings tukajirushe mpaka tupae during these holidays? Tukirudi kila mtu na lwake tusizeeshane
 

Omerta

JF-Expert Member
Jan 3, 2016
4,333
2,000
Hakika humu utampata tu wa kuruka naye, lkn lazima uwe unalipa kimuonekano
 

mjukuum

JF-Expert Member
Dec 8, 2014
5,150
2,000
Nimekumbuka mwaka juzi nilimgonga demu mmoja tulipomaliza uck alinitumia msg akasema ni mwisho na iwe kama hatujuani nikajua utani ikawa kweli
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom