Habari wana MMU.
Mimi nimepanga nyumba moja,zamani tuliokuwa tunaishi wote wanaume,sa hivi karibuni kahamia mdada hapa yaani anaanika chupi zake nje?? Kwa siku anabadili Mara mbili dah yaani mie napotoka nje navyoona zile chupi kwenye kamba!! Ki ukweli nateseka kweli kweli yaani nawaza kumgegeda tu!! Na mie navyoishi mbali na Mke yaani nateseka muda mwingine hata usiku silali nawaza kumgegeda tu!!? Jamani wadada msiwe mnaanika chupi zenu nje mnatutesa wengine...... Muhanga namba moja ni mimi!? Nikionaga chupi tu ya mwanamke hili lifanyio langu linapata shida kweli kweli.....