Mpangaji aliyehamia anaanika chupi zake nje ananitesa

Mpangaji aliyehamia anaanika chupi zake nje ananitesa

Kwa uswazi ni vitu vya kawaida mkuu..Mi jirani yangu uwa namuanulia kabisa vifuniko vyake kama mvua inanyesha..Akirudi anazifwata au nampelekea


Anhaaaaaa! kumbeee.....




jirani kama ndio wewe unatukomesha kweli kweli mpaka tunajuta

Doh! Tuvumiliane tu jirani ila mtakua mmezimis eeh, maana tangu mvua zianze udobi wa pichu umesitishwa
 
Habari wana MMU.

Mimi nimepanga nyumba moja,zamani tuliokuwa tunaishi wote wanaume,sa hivi karibuni kahamia mdada hapa yaani anaanika chupi zake nje?? Kwa siku anabadili Mara mbili dah yaani mie napotoka nje navyoona zile chupi kwenye kamba!! Ki ukweli nateseka kweli kweli yaani nawaza kumgegeda tu!! Na mie navyoishi mbali na Mke yaani nateseka muda mwingine hata usiku silali nawaza kumgegeda tu!!? Jamani wadada msiwe mnaanika chupi zenu nje mnatutesa wengine...... Muhanga namba moja ni mimi!? Nikionaga chupi tu ya mwanamke hili lifanyio langu linapata shida kweli kweli.....
Kweli aisee na mimi nimepita hapo nje kwenu sasa hivi nimeona kaanika.

428255_10151343110867829_1360268432_n.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom