kilimbamula
JF-Expert Member
- Jun 3, 2015
- 1,792
- 855
Baba yake mzazihuyu fatma pia burealiwahi kutoa ushauri huo kwa kaka yake wakati akiwa rais
Baba yake mzazihuyu fatma pia burealiwahi kutoa ushauri huo kwa kaka yake wakati akiwa rais
Nilikuwa nje ya nchiAu bado ulikuwa unalima ufuta?
Watu wa ovyo sana hawa wapembaHii familia ya karume sindio uamusho na hata kukabidhi urais hawakupenda baada ya uchaguzi walikubali kwa sababu ni nitratibu
Yaani huu mchanganyiko wa kiarabu una shida huku zenjiHii familia ya karume sindio uamusho na hata kukabidhi urais hawakupenda baada ya uchaguzi walikubali kwa sababu ni nitratibu
Ok, ndio ulienda burundi kupeleka posa ya mkeo? Hivi ana vibali kamili?Nilikuwa nje ya nchi
Tunaongelea mambo ya zenji hapa habari za mkewangu zinakuhusu niniOk, ndio ulienda burundi kupeleka posa ya mkeo? Hivi ana vibali kamili?
Hamtawaweza kamwe na wata waburuza watakavyo hamtaki vunjeni huo muungano wenuWatu wa ovyo sana hawa wapemba
Na ndio shida yetu muungano ili tuishi tunavyopenda kama wazanzibarHamtawaweza kamwe na wata waburuza watakavyo hamtaki vunjeni huo muungano wenu
Umenambia ulikuwa nje ya nchi hukuwepo wakati wa bmk, kipindi hicho nilikuona burundiTunaongelea mambo ya zenji hapa habari za mkewangu zinakuhusu nini
Bila kumtangaza seif sharif hamad mmekwishaNa ndio shida yetu muungano ili tuishi tunavyopenda kama wazanzibar
Afadhali hata angekuwa na ya hapa na pale huyo ana ya hapahapaUnafikiri ana elimu ya 'hapa na pale'?
Ndio kilio chetu kama wazanzibar na akitangazwa tu mtaanza huko bara kelele mara waarabu mara mahakama ya kadhi subirini muisome namba.Bila kumtangaza seif sharif hamad mmekwisha
Kwako wewe ndiye unaiona burundi nje ya nchi kwa kuwa ndio uliko mtoa mwandani wako unafikiri hatukujuiNje ya nchi unajua Burundi tu we kiazi kweli
Kwani mi nimeoa? We jamaa unaanza kuchanganyikiwa sasaKwako wewe ndiye unaiona burundi nje ya nchi kwa kuwa ndio uliko mtoa mwandani wako unafikiri hatukujui
Wanaubungo njooni hapa..! Huyu mtu lazima atumbie mbunge wetu wa kike au wa kiume?Elimu hiyo anayo mkweo
Watu wa ovyo sana hawa wapemba
Kwani Karume ni mpemba? Mbona historia inaonyesha alikuwa na asili ya Nyasa? Halafu ukisema mchanganyiko wa kiarabu mbona mke wa Karume Sr (mama Karume) ambaye ndiye anaonyesha kuwa na asili ya kiarabu ni CCM kindakindaki? Tuijadili hoja tuache ubaguzi kama chaka la kuficha udhaifu.Yaani huu mchanganyiko wa kiarabu una shida huku zenji
Nambavmtaisoma nyinyi mliopoteza muda na nguvu zenu kuichagua ccmNdio kilio chetu kama wazanzibar na akitangazwa tu mtaanza huko bara kelele mara waarabu mara mahakama ya kadhi subirini muisome namba.