Mpambano: Bulembo vs Fatma Karume Kuhusu Uchaguzi Zanzibar

Mpambano: Bulembo vs Fatma Karume Kuhusu Uchaguzi Zanzibar

Chakaza

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2007
Posts
41,026
Reaction score
74,704
Bulembo: Fatma Karume akae pembeni (quote)
Mwenyekiti wa jumuia ya Wazazi wa CCM Abdala Bulembo ameanzisha vita ya maneno na Mwanasheria wa Kujitegemea Fatma Karume kuhusu kauli yake kuwa maamuzi ya Jecha hayakuwa sahihi kikatiba.
Jee Bulembo aliyekuwa meneja wa kampeni wa JPM anaweza kuwa na weledi wa kisheria kudadavua mapungufu au mashiko ya mgogoro wa Zanzibar kikatiba? Au kwa vile alikuwa Meneja wa kampeni wa Rais aliye madarakani basi kwake kila kitu anakijua na kuweza kuwapa watu tafsiri yake?
 
Bulembo: Fatma Karume akae pembeni (quote)
Mwenyekiti wa jumuia ya Wazazi wa CCM Abdala Bulembo ameanzisha vita ya maneno na Mwanasheria wa Kujitegemea Fatma Karume kuhusu kauli yake kuwa maamuzi ya Jecha hayakuwa sahihi kikatiba.
Jee Bulembo aliyekuwa meneja wa kampeni wa JPM anaweza kuwa na weledi wa kisheria kudadavua mapungufu au mashiko ya mgogoro wa Zanzibar kikatiba? Au kwa vile alikuwa Meneja wa kampeni wa Rais aliye madarakani basi kwake kila kitu anakijua na kuweza kuwapa watu tafsiri yake?
Wala hasithubutu kuinanga familia ya karume ataumbuka
 
Hivi kuna siri tena kuhusu Seif kutangazwa mshindi siku za karibuni???..
 
Back
Top Bottom