Mpaka sasa sijashuhudia ndoa hata moja ya JF iliyodumu!

Mpaka sasa sijashuhudia ndoa hata moja ya JF iliyodumu!

Ni kama una suggest ndoa ya smile ndo iliyovunjika leo...

No no no! Don't quote me wrongly!
Smile na akina lara 1 ni watu walioibukia wakati mmoja - enzi hizo, na kuipa kabisa MMU mwelekeo tofauti, baadaye Evelyn Salt naye akafuatia na wengine, ndio maana unaona hadi leo momentum ya hili jukwaa ina kasi ya ajabu, sijamalizia tu nilichotaka kuandika.
 
Last edited by a moderator:
The Boss wewe ni mkongwe hapa, kumbuka hapo nyuma mida fulani ulishashuhudia vagi kadhaa, yaani zile za mapema kama spain kutolewa kwenye ligi baada ya watu kuhitilafiana nje ya MMU.

Ilikuwa noma sana watu wanaweka miadi ya kukutana sehemu huku hawajuani, dah, simu ipo silent, unaona mwenzio anapigaaa, anakata, anapigaaaa, anakata, wewe umekula kobsi sehemu, kisa umeona dah, hii ndinga mmmhhh, I'm sorry, huyoooo, acha tu mkuu. Hivi siku hizi mnakutanaje?
 
Last edited by a moderator:
Bora mfunguke maana humu waume zetu ndio wanashinda huko MMU NA kwenye hizo PM . shauri yenu mtakapo funguka itakuwa kuchelewa baba nanii niniii rudisha moyo wako nyumbani baby wangu :A S wink:

wewe na MSALANI mpoje? Maana hizo ID zenu utata mtupu kwa kweli.
 
Last edited by a moderator:
Ni wazi pasi shaka huu uzi hauna lengo zuri!

Let seee.........
 
How comes unamtongoza demu humjui? Mwanamke wa JF mkimbie vibaya sana
 
Is he/ she talking about these online flings that do crop up from time to time or serious relationships that end up in holy matrimony?

I wonder too...umeona huyo aliekuwa nae kifuani huku yuko pm na mwingine?sound like?
 
Hii thread hiiiiii
Mi niko hapa!
Ntakuwa nacheki game huku natupiamo jicho huku!
The Boss aliyekua nae wea?ahahahhaha
 
Last edited by a moderator:
I wonder too...umeona huyo aliekuwa nae kifuani huku yuko pm na mwingine?sound like?

Welp! What did he expect?

Mtu umekutana naye JF....mkatoka kwenye threads mkaingia PM.

Sasa kwa minajili gani mtu udhani kuwa uko peke yako?

Manake kwa jinsi ulivyompata wewe yawezekana kabisa wapo na wengine waliompata kihivyo hivyo.

It doesn't take a rocket scientist to figure that out!
 
lara 1 siku mkija kumfahamu physically kama mimi mtaandamana. Hamtakuja kukubali kama ndio yeye anayejaza server za MMU!
Mbn hanaga shida ya kuonana na watu,sio ishu vyovyote alivyo bana anabaki kuwa Lara 1 .
DOT!
 
Last edited by a moderator:
Welp! What did he expect?

Mtu umekutana naye JF....mkatoka kwenye threads mkaingia PM.

Sasa kwa minajili gani mtu udhani kuwa uko peke yako?


Manake kwa jinsi ulivyompata wewe yawezekana kabisa wapo na wengine waliompata kihivyo hivyo.

It doesn't take a rocket scientist to figure that out!

Na wale waliomo kwenye ndoa mkuu, what is the way forward?

cc: gwijimimi
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom