Mpaka sasa sijashuhudia ndoa hata moja ya JF iliyodumu!

Mpaka sasa sijashuhudia ndoa hata moja ya JF iliyodumu!

Hii sredi Naona ya waasisi na old schools, Sisi kina Ngololo Ngoja tuwe watazamaji
 
Hivi mtu unapata wapi ujasiri wa kuvutiwa na mtu usie mjua ata sura. Badala ya kuvutiwa na point au mawazo yake.
 
hivi hapa anazungumziwa Matola huyu huyu...kweli nimepitwa na mengi...
hebu Heaven on Earth nisaidie kidogo..
 
Last edited by a moderator:
Na wale waliomo kwenye ndoa mkuu, what is the way forward?

cc: gwijimimi

Hehehehhe mkuuu mi sioni tatizo la kudate na MTU Jf mkaenda mpaka nje ya Jf
Kikubea commitment otherwise no survival
Sidhan kama kuna right way kutongoza
Right place kumeet
Right moment kumeet/kutongozana
Being optimistic is all we need
Only imani yako inaweza kukuponya
Nb:kwani sample za kina #lara1 ukikutana Nazi street au ofcn kwako utajua ni maguberi?
Open yo mind n thank Jf for pms
 
Last edited by a moderator:
Dah kwisha kazi, Matola ni noma. Hakuna kuongelea fedha wala mkwanja, mshike mshike ndege tunduni Matola anakamua FREE PU*BU Tu chezea mdafada akifikishwa
HAHHAAAAAAAA! Usilolijua litakusumbua! Jipe moyo!
 
Najua ndoa nane za JF ambazo hadi kufikia sasa zote zimekufa. Nilishahudhuria arusi za ndoa 2 kwa sababu wahusika walikuwa kwenye circle ya marafiki zangu,

Mkuu kuna hivi ndoa zinafungwa mahusiano tokea MMU?
 
Labdaa.jf ife ndio zitadumu wanaibian humuhumu ndani kiutani utani
 
Duh! Kumbe JF napo ni kama facebook,watu chini ya carpet(PM) mnafanya yenu.

sasa na hizi ID za uongo na avata zetu zisizo na kichwa na miguu unaanzaje kumtongoza mtu?

Yani unakuwa umevutiwa na nini exactly?!! Comments na thread zake au nini hasa?
 
Back
Top Bottom