Moyo wangu umewaangukia hawa

Moyo wangu umewaangukia hawa

Hahahaha! Lizzy na king'asti nina zawadi zenu hapa kwa kunichekesha. Lol.
 
Hallaa! Mi nimemdondokea best maridadi, honestly I wanna have even a little moment with that sweetie sweetie......WAF!!!

Hahahahah. . . utamuweza lakini?Ana mbwembwe huyo!!!
 
Kama wanawachumba samahani,heri nieleze tu hisia zangu,swaga za hawa warembo moyo wangu unaenda pah pah pah
kama ni raia zinazonyoa ndevu basi wanajua kuigiza na kujifanya vitoto vinavyobalehe,
Afrodenzi dah avatar yake nimeukubali,kama ana mchumba i'm sorry ila moyo umeshapenda but niambie kama mhusika ni bondia
Zenduna,huyu binti ni mcheshi nampenda kweli,dah,naapa namtongoza leo akikubali tunafunga ndoa kesho kutwa,
Mpole,nampenda ila anaonekana anaogopa kutongozwa.
Lizy huyu ananata balaa na kuvumiliana inataka moyo
Smile nampenda ila anaonekana wa mizinga kweli ila bado sina uhakika.
Aminata huyo nimezimikia tatoo zake,mtoto anaonekana mpole na ataweza kumudu ndoa.






If you love someone, whether its romantic love or love as a friend, let that person know and keep them in your heart. Here is my heart and now you are in it. I hope you will also keep me in your heart. We are here today but we don't know what tomorrow brings. So if tomorrow never comes, please know that I love and value you as a person. I did my part letting you know.
​


Mapenzi noma hata hadharani unaeleza hisia

Nimefurahi kwa kumpa sifa zake ila tayari anaye... na kukusamehe naweza pia ila ubondia aah no no no mie mtu wa Kung fu... Check na Wengine...
 
Nimefurahi kwa kumpa sifa zake ila tayari anaye... na kukusamehe naweza pia ila ubondia aah no no no mie mtu wa Kung fu... Check na Wengine...

heheh we acha kumtisha mwenzio, nyie wote mmetuma applications tu!!
 
Back
Top Bottom