Moyo wa huyu mzee umenidondokea

Lubebenamawe

Lubebenamawe

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
1,219
Points
2,000
Lubebenamawe

Lubebenamawe

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
1,219 2,000
Haya mama huruma usimkatalie ili asije akasononeka.
 
brenda18

brenda18

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
5,332
Points
2,000
brenda18

brenda18

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
5,332 2,000
Habarini wakuu..... moyo wa huyu mzee umenidondokea ...ilikuwa hivi
Mzee kaja ofisini kwetu alikuwa anahitaji uduma ya kiofisi basi nikamuudumia vizuri tu ...mzee kaanza kunisifia et nimemuudumia vizuri so anahitaji no yangu ili awe ananisalimia bila hiyana nikampa no .
Mzee kufika home kwake tu akaanza kupiga simu ananisifia sana .. so akawa anapiga sana simu anaomba niende kumtembelea kwake mimi nikawa sitaki ...lakini alikazana sana ...nikaona isiwe kesi ngoja nikamsikilize basi nikaenda kwake.
Mzee akaanza kueleza ya moyoni kwamba ananipenda sana toka ameniona pale ofisini hapati hata usingizi ananiwaza tu mimi anahitaji niwe nae karibu ....mke wake alishafariki yuko pekee yake na vijana wakumsaidia hapo home.....kimaisha yuko vizuri sana kwani anavijana wakubwa wanaomtunza ....kijana wake mkubwa yuko Tokyo alizaa na mzungu kipindi anasoma uko.....na mengine mengi amenielezea...
..mzee ananipenda sana kwani kwa siku anaweza anipigie simu mara 5 anauliza naendeleaje na kama ninashida nimwambie ....anamtuma mpaka dereva wake aje anione kama niko poa uko job !

Shida iliyopo mzee anaumwa kisukari ....mimi naogopa kumkubalia coz anaweza kuomba shoo nikampa akanifia bureeeee kutokana na hilo tatizo la sukari

Nikisema nimkatie mawasiliano roho inaniuma naona kama atasononeka sana coz mzee anahitaji sana faraja yangu ...yani akiniona tu unaona kabisa vile anakuwa happy

Ikumbukwe mzee ana 81age

Ushauri plz nifanyeje?
81 my sister kazeeka sana mpende tu kama baba yako sio kimapenzi
 
Swet-R

Swet-R

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2018
Messages
1,121
Points
2,000
Swet-R

Swet-R

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2018
1,121 2,000
Mwisho wa kiinua mgongo ni majuto mkuu
Majuto yapi hapo? Wewe mfanye akuoe kisheria. Ksbb karibia anakufa,utakuwa kama jacklen wa mengi. Utakuwa tajiri baada ya miaka miwili tu. Kwanza utakuwa na thawabu ksbb utakuwa umemtunza mzee mpaka kifo chake. Wapende sana watoto wake ili wakuheshimu na wakutunze akifa mzee. Si vibaya ukazaa na mtoto wake mmoja utakaemtunuku na wewe
 
T

TONY LOVE

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
616
Points
250
T

TONY LOVE

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
616 250
Mpe tu hiyo papachu ajifariji mzee wa watu.kuhusu kisukari haina tatizo kabisa wala usijari kwa hilo.
 
kokontiko

kokontiko

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
13,584
Points
2,000
kokontiko

kokontiko

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
13,584 2,000
Habarini wakuu..... moyo wa huyu mzee umenidondokea ...ilikuwa hivi
Mzee kaja ofisini kwetu alikuwa anahitaji uduma ya kiofisi basi nikamuudumia vizuri tu ...mzee kaanza kunisifia et nimemuudumia vizuri so anahitaji no yangu ili awe ananisalimia bila hiyana nikampa no .
Mzee kufika home kwake tu akaanza kupiga simu ananisifia sana .. so akawa anapiga sana simu anaomba niende kumtembelea kwake mimi nikawa sitaki ...lakini alikazana sana ...nikaona isiwe kesi ngoja nikamsikilize basi nikaenda kwake.
Mzee akaanza kueleza ya moyoni kwamba ananipenda sana toka ameniona pale ofisini hapati hata usingizi ananiwaza tu mimi anahitaji niwe nae karibu ....mke wake alishafariki yuko pekee yake na vijana wakumsaidia hapo home.....kimaisha yuko vizuri sana kwani anavijana wakubwa wanaomtunza ....kijana wake mkubwa yuko Tokyo alizaa na mzungu kipindi anasoma uko.....na mengine mengi amenielezea...
..mzee ananipenda sana kwani kwa siku anaweza anipigie simu mara 5 anauliza naendeleaje na kama ninashida nimwambie ....anamtuma mpaka dereva wake aje anione kama niko poa uko job !
Shida iliyopo mzee anaumwa kisukari ....mimi naogopa kumkubalia coz anaweza kuomba shoo nikampa akanifia bureeeee kutokana na hilo tatizo la sukari
Nikisema nimkatie mawasiliano roho inaniuma naona kama atasononeka sana coz mzee anahitaji sana faraja yangu ...yani akiniona tu unaona kabisa vile anakuwa happy
Ikumbukwe mzee ana 81age
Ushauri plz nifanyeje?
Amini usiamini,..."sukari-guru ya babu" ni tamu!Kaionje!😂😂😂😂😂😂
 
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
823
Points
1,000
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
823 1,000
mpelekee mzee watu nundu hiyo akaile,maana enzi za ujana wao walikuwa hawali marinda
 

Forum statistics

Threads 1,315,265
Members 505,171
Posts 31,851,862
Top