Moto wateketeza hoteli 4 Unguja

Moto wateketeza hoteli 4 Unguja

Nyendo

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Posts
1,445
Reaction score
5,109
Moto ambao chanzo chake hakijajulikana umeunguza Hoteli nne na nyumba moja ya makazi huko Paje Wilaya ya Kusini Unguja, Mkoa wa wa Kusini Unguja Zanzibar.

Akithibitisha kutokea kwa ajali hiyo Kamanda wa polisi mkoa huo, Gaudianus Kamugisha jeshi la polisi linafanyia uchunguzi chanzo cha moto huo naye Mkuu wa Wilaya hiyo na Mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama, Rajab Mkasaba amesema kuwa tukio hilo limetokea majira ya saa 6:00 usiku wa kumkia leo Julai 9, 2023.

1688931872789.png

​
 
Moto ambao chanzo chake hakijajulikana umeunguza Hoteli nne na nyumba moja ya makazi huko Paje Wilaya ya Kusini Unguja, Mkoa wa wa Kusini Unguja Zanzibar.

Akithibitisha kutokea kwa ajali hiyo Kamanda wa polisi mkoa huo, Gaudianus Kamugisha jeshi la polisi linafanyia uchunguzi chanzo cha moto huo naye Mkuu wa Wilaya hiyo na Mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama, Rajab Mkasaba amesema kuwa tukio hilo limetokea majira ya saa 6:00 usiku wa kumkia leo Julai 9, 2023.
Waarabu watajenga.
 
Back
Top Bottom