Moto wateketeza ghala ya Murzah Oil

Moto wateketeza ghala ya Murzah Oil

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Posts
4,201
Reaction score
255
Hi wanachi na wana bidii wenzangu hivi sasa mida hii ya jion jumapili hii kiwanda cha murzah oil kilichopo nyerere road kinawaka moto. Chanzo cha moto na madhara bado havijapatikana ila watu na masaada hata wa zima moto hakuna mpaka muda huu.


Picha kwa msaada wa Mroki

4.JPG


Moto ukiendelea kuteketeza sehemu ya ghala la kuhifadhia rola za karatasi za kutengenezea maboxi katika kiwanda cha Jumbo Packaging Print company' ambacho ni mali ya MURZAH OIL kilichopo barabara ya Nyerere Dar es Salaam Agosti 16, 2009.

5.JPG


Mwenyekiti wa Kampuni hizo za Muzarh Bwana Zakaria Abdul.

3.JPG


Wafanyakazi wakijaribu kuokoa baadhi ya mali.

2.JPG


Zimamoto la jiji likiwa eneo la tukio.

1.JPG


Moshi ukifuka kwa nje.

2.JPG


Mpiga picha wa Kituo cha Televisheni cha TBC, Butu akiwa amelowa mwili mzima hadi Camera yake baada ya bomba la maji kuachia katika gari la zima moto na kumwangusha chini leo wakati wa kuzima moto katika kiwanda cha Jumbo Packaging Print company.

3.JPG


Butu akiondoka, japo haikujulikana mara moja kama alichokuwa akirekodi kilisalimika au laa na camera ni nzima.

1.JPG


Butu akiwa kazini kabla ya ajali.
 
Last edited by a moderator:
Nasikia wahindi huchoma mali zao ili walipwe mahela kibao , isije ikawa ni michongo ile ile .
 
Watu wanatafuta hela ya BIMA kama Sea cliff. Sipendi ku brand kundi kwa sababu sio mbaguzi ila jamaa wenzetu huwa wanatajirika kiujanjaujanja kama hivi.
 
Nasikia wahindi huchoma mali zao ili walipwe mahela kibao , isije ikawa ni michongo ile ile .

Mkubwa wala hujakosea unaelewa wao wenyewe sasa hivi hawajiamini maana hali ya siasa kwa sasa inawapa hofu hasa uchaguzi wa mwakani sasa tutegemee sana Viwanda vyao kuungua sasa hivi ili waende kujificha kwanza Canada na UK (Maoni yangu tuu)
 
duhhh hii kali mungu aepushe bali madharayasiwe makubwa
 
tarifa za awali zinapasha kuwa kulikuwa na lori la mafuta lililkuwa limeegeshwa karibu na ukuta wa kiwanda na kulikuwa na mafuta yanavuja kutoka kwenye hilo lori, ambayo yalitiririka nadi kiwandani, lori hilo lilishika moto (chanzo hakijaelezwa) na ukaambaa na mtirirko wa mafuta yaliyokuwa yamefika kwenye ghala la kiwanda na kusababisha madhara hayo.
 
Hali ilikuwa mbaya, hadi huku Tazara watu macho yanawasha kwa moshi.
 
Watu wanatafuta hela ya BIMA kama Sea cliff. Sipendi ku brand kundi kwa sababu sio mbaguzi ila jamaa wenzetu huwa wanatajirika kiujanjaujanja kama hivi.
wanashirikiana na nani kuchoma moto???
wafanyakazi wa insurance nyingi ni wakina nani???????

halafu utakuta hao watu wa insurance wanapewa hela kidogo kwenye dili kama hiii
 
poleni sana watu wa kipawa na majirani zao, ila hawa wahindi ni watu hatari sana kwa uhujumu na ndio wanaodhoofisha mashirika yetu ya bima
 
Back
Top Bottom