Moto wateketeza bweni Shule ya Sekondari Oljoro

Moto wateketeza bweni Shule ya Sekondari Oljoro

Kuna Moto mkubwa Sana leo.... Barabara ya Kuelekea Dodoma, maeneo ya Kongwa Ranches. Sijui Moto huu mkubwa umesababishwa na Nini. Tupo kwenye Foleni Ndefu Sana.
 
Here we go again. Hizi mambo zimerudi kwa kasi sana.
 
Inawezekana kweli labda huyo aliyeuza alijiongeza kuongeza maji ili kuepusha maafa ambayo yangejitokeza maana records zetu zote zingepotea endapo shule ingewaka moto
Weh, weh! Petrol super uwashe igome kuwaka, nani kasema?

Mlipigwa changa la macho mkauziwa maji badala ya petrol ili kuzima nia yenu ovu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bweni la wasichana la shule ya sekondari Oljoro namba tano iliyoko wilaya ya Simanjiro mkoani Manyara limeteketea kwa moto ambao bado chanzo chake hakijajulikana na kusababisha uharibifu wa miundombinu pamoja na vifaa vya wanafunzi.

View attachment 1589857

Fedha za umma ambazo zingetumika kwa ukarabati zimeishia kuwalipa wasanii kwenye kampeni za CCM.
 
Back
Top Bottom