Moto wateketeza bweni Shule ya Sekondari Oljoro

beth

JF-Expert Member
Aug 19, 2012
2,844
2,000
Bweni la wasichana la shule ya sekondari Oljoro namba tano iliyoko wilaya ya Simanjiro mkoani Manyara limeteketea kwa moto ambao bado chanzo chake hakijajulikana na kusababisha uharibifu wa miundombinu pamoja na vifaa vya wanafunzi.

F7597070-0EA0-41AF-A43C-41275860EA46.jpeg
 

Mnyenz

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
1,329
2,000
Haya masuala ya Moto mashuleni yameanza kurudi kwa Kasi Sana miaka ya karibuni.

Hivi tatizo laweza kuwa Nini jamani?

Maana kipindi Fulani hapo Kati palitulia kabisaa.
 

Ndalilo

JF-Expert Member
Jan 30, 2013
1,456
2,000
Ni hujuma au ni nini kwenye hizi shule? Ni matumaini yangu hakuna vifo wala majeruhi!

Na sasa wazazu na mamlaka; shule za mabweni zianzie angalau kidato cha 1 au hata cha tano na vyuo huko. Wale wadogo tuwalee tu huku huku majumbani.
 

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Apr 2, 2017
3,742
2,000
Nikikumbuka tuliwai organize mgomo tukapanga ety tuchome shule sijui tungefaidika nini ahahahah ..pole kwa uongozi wa shule nzima
 

SNAP J

JF-Expert Member
Dec 26, 2013
5,451
2,000
This is to much aisee!!.
Hivi hakuna hata taskforce iliyoundwa kuchunguza majanga haya ya moto kwa shule za sekondari( bweni)!!?
 

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Apr 2, 2017
3,742
2,000
Hata mimi nakumbuka aisee shuleni kwetu tuliorganize tuchome moto na petroli ilishapatikana lkn ikawa haina nguvu kila tukichoma inazimika

Wenye ilikuwa ifike saa mbili usiku ,,shule ianze kufuka moshi sema tuu mchana wake mkuu wa shule akatuliza amani ya shule
 

LWITTER 2010

Member
Jun 18, 2020
24
45
Duuh!! Huu moto sasa unatshia kwenye shule za bweni. Mbona siku zinavyozidi kwenda na kasi ya moto inazidi kuongezeka. Hatuna budi kumuomba Allah atuepueshe na haya majanga ya moto.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom