Stunnaman008
JF-Expert Member
- Nov 17, 2022
- 457
- 530
Chuki haijengiLeo mtatumia Vibatari.. Hivi kwanini msitengeneze umeme wa upepo? Leo mabasi yenu ya umeme tukutane parking
Mmeshauriwa mweke mitambo ya umeme wa upepo na umeelezwa hali halisi kuwa tatizo lisipo tatuliwa vi bata vuzi vyenu vinavyo tumia umeme mta park na kuwasha mishumaa wewe unasema ni chuki?Chuki haijengi
Chuki tunazipokea , tukizurudisha mnaanza kulia ,..Mmepigwa mpaka mnaogopa kuandamana , TEC wamebaki kuimba taarabu , Vatican waje kuwaokoa ..Na lolote likimpta Rais hii nchi haitotawalika tena.Mmeshauriwa mweke mitambo ya umeme wa upepo na umeelezwa hali halisi kuwa tatizo lisipo tatuliwa vi bata vuzi vyenu vinavyo tumia umeme mta park na kuwasha mishumaa wewe unasema ni chuki?
Ninyi wafuga majini vipi?
Raisi gani huyo unamanisha ambaye nchi haitatawalika kana kwamba yeye ndio kabeba amani ya taifa? Yeye ni mtu ndani ya taasisi. Akiondoka taasisi inabaki.Chuki tunazipokea , tukizurudisha mnaanza kulia ,..Mmepigwa mpaka mnaogopa kuandamana , TEC wamebaki kuimba taarabu , Vatican waje kuwaokoa ..Na lolote likimpta Rais hii nchi haitowalika tena.
Raisi gani huyo unamanisha ambaye nchi haitatawalika kana kwamba yeye ndio kabeba amani ya taifa? Yeye ni mtu ndani ya taasisi. Akiondoka taasisi inabaki.
Waliondoka bold men nyerere, mkapa magufuli
Mapinduzi unayajua kweli? Huwenda najibizana na zwazwa hapaMlijaribu kumpindua kwa msaada wa kanisa , leo mnalia lia ..Mtaisha kweli ...Watu mamilion wanamkubali sembuse nyie hata theluthi hmfiki ..Kile kibano hata jamaa zenu wamebaki kuimba taarabu , walikuwa wanaongea kwa ukali mwaka jana ila jana wanatia huruma.
AhsanteMmeshauriwa mweke mitambo ya umeme wa upepo na umeelezwa hali halisi kuwa tatizo lisipo tatuliwa vi bata vuzi vyenu vinavyo tumia umeme mta park na kuwasha mishumaa wewe unasema ni chuki?
Ninyi wafuga majini vipi?
Naona unafuata mkumbo , bahati mbaya wewe ni mchochezi ..Naona naongea na mjinga mabaye hajui chochote.Mapinduzi unayajua kweli? Huwenda najibizana na zwazwa hapa
Chuki ikukutawala huwezi kuona mema abadanZimeni sasa.
Kazi ni kipimo cha utu
Sahihi mkuuNaamini watawahi kuudhibiti mapema, maana nimeona timu ya zimamoto wako eneo la tukio
😂😂unadhani hii nchi ni ya mama yako. Kutesa kwa zamuChuki tunazipokea , tukizurudisha mnaanza kulia ,..Mmepigwa mpaka mnaogopa kuandamana , TEC wamebaki kuimba taarabu , Vatican waje kuwaokoa ..Na lolote likimpta Rais hii nchi haitowalika tena.
Majanga ya moto na aina hiyo, huleta hasara sana kama hujakatia bima malidumu yako (asset)Sahihi mkuu
Suala ilo watanzania wengi tuko nyuma sanaMajanga ya moto na aina hiyo, huleta hasara sana kama hujakatia bima malidumu yako (asset)
Si kwa kumpindua , mtakufa sanaa 😀 mmeshaingia upepo , kutoka kuwa majasiri mpaka kutia huruma, kile kibano ni cha saizi ya kati ...Mkijaribu tena , mtapata kibano heavy.😂😂unadhani hii nchi ni ya mama yako. Kutesa kwa zamu