Mother's Love for her child..


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,105
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,105 2,000
This is a primary responsibility, whether she like or not
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,691
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,691 2,000
Some mothers choose not to fulfill this primary responsibility. So appreciations are in order i guess.

My shouts to all mummies who willingly, voluntarily and purposely chose to be responsible.
This is a primary responsibility, whether she like or not
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,917
Points
2,000
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,917 2,000
Mama ana mapenzi makubwa sana na mwanawe, naona kuliko Baba kama inavyodhihirishwa hapa:

Wife and Child Abuse combined.jpg
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,838
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,838 1,225
Mbona ziwa moja kubwa lengine dogo?
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,838
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,838 1,225
Biological reasons. very difficult to be the same in terms of size and secretion.
Lakini tofauti ni kubwa sana, ninanvyojua mimi mtoto akipendelea kunyonya ziwa moja zaidi lilejengine huwa linanywea lakini yanakuwa hayapishani sana!
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Points
1,500
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 1,500
Some mothers choose not to fulfill this primary responsibility. So appreciations are in order i guess.

My shouts to all mummies who willingly, voluntarily and purposely chose to be responsible.
Hao wanaokwepa kuwapa watoto wao haki yao ya kuzaliwa wana matatizo...tena si madogo!


Babu DC!!
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Mbona ziwa moja kubwa lengine dogo?

Nina hakika kabisa kuwa uvionavyo wewe si nivionavyo mimi.Ila ukweli ni kuwa binadamu wanatofautiana sana kimaumbile,mimi nilishawahi kukutana na mmoja ambaye ziwa moja lilikuwa limesimama,yale wayaitayo saa sita na jingine ni kama ana watoto watano.Nilipotaka kujua kulikoni nikaulizwa kwani wewe shida yako ni ziwa langu au mbunye..??Sikuwa na jibu mpaka leo...
 

Forum statistics

Threads 1,294,743
Members 498,025
Posts 31,186,799
Top