Moses Machali amtaka Zitto kuwa na nidhamu

Moses Machali amtaka Zitto kuwa na nidhamu

Status
Not open for further replies.
Kigoma kuna watu wa kumbiakimbia tu na ndo maana wanaishia kufukuzwa. Sijawahi ona mtu wa Kigoma kasimamia kitu mwanzo mwisho.
Umemaliza sera ya MBOWE kamwambie dunia ina mungu mmoja tu yeye ni chawa kama chawa wengine
 
kwa taarifa za uhakika ni kwamba kipindi cha kampeni zzk atahakikisha anafanya mikutano ya kuwanadi wagombea wa ACT jimbo kwajimbo,kata kwa kata,,,.mkoa wa kigoma wote,ikiwa ni nafas ya upendeleo kwa mkoa wake kigoma
Wacha porojo ndugu
 
Watu wa kigoma ni wa hovyo, tofauti na wa arusha au wa mara. Wamekaa kinafiki sana. Tutaanzisha awareness kwa watanzania kutokuwaamini wana kigoma katika sekta yoyote! Watanzania wenzangu tuwapuuze hawa hawajaanza leo kuwa mamluki na wanafiki!
Huna uwezo huo, ukipendacho kina asili ya KIGOMA ww uje na porojo ajabukweli
 
Kwani keshatangaza Mali alizonazo? Atangaze tuone Kama anazo karibu Kama Hana kwaheri.
 
Tubie marafiki zako ili tukuambie tabia zako
 
Huyu Jamaa kila siku anaipigia debe UKAWA sidhani kama atajitoa, manake hoja yake ni dhaifu zana eti kwakuwa ACT inaongozwa na mtu wa Kigoma...so weak!! Yule ni Mwanasheria hii haiingii akilini.
 
Wadau, taarifa za hivi punde kutoka kwa watu walio karibu na mh. Moses Machali zinabainisha kuwa mbunge huyo wa kasulu mjini atahamia chama cha ACT mapema baada ya bunge kuvunjwa. Mbunge wa muhambwe ndugu Mkosamali anaelezwa kufuata msitari huohuo huku Kafulila wa kigoma kusini akiwa hajachukua maamuzi kamili (dilema). Inaelezwa kuwa Machali anadai kuwa hawezi kuendelea kuwa ndani ya vyama vinavyoongozwa na watu wa mikoa mingine wakati kuna chama kinaongozwa na mtu wa nyumbani. Tusubiri muda utasema, nawasilisha.

Unapotosha kwa makusudi eeeti Mtu wa nyumbani sababu ni kuwa NCCR siku hizi mwenyekiti hafanyi mikutano ya kuendeleza chama bali anajipanga kuwa Mbunge wa vunjo... Anatumia vibaya mamraka yake kwa kutafuna ruzuku harafu anang'ang'ania madaraka kama Nkurunziza wa Chadema...ACT atakuwa amefuata siasa safi na demokrasia ya kweli.....
 
Machali! sasa wewe kama unabisha usihamie ACT uone chamoto bunge utalisikia tu. kuropoka hapo bungeni hakuta saidia chochote labda kama unaomba msaada, kumbuka hao unaowataka msaada wako taabani!
 
siasa bwana maneno yote leo yupo njiani kuelekea act na ndio atasimama kama mgombea wa act
 
Namkubali.machali.na kafurila lkn c huyu mwenye jina linalotofautisha na alivyo
 
UKAWA wengi vichwa maji wamesahau kuhusu CCM sasa wana pambana na mtu makini Zitto kabwe..

CCM itatawala milele..

Umilele tumwachie Mungu peke yake. Si kwa binadamu wala chama chochote. Usijitoe ufahamu maana historia haiongopi. Mabadiliko yametokea na yataendelea kutokea. Zitto kwa sasa ni mufilisi aliyataka mwenyewe kwa kukubali kutumika kuua upinzani Mungu hapendi wanafiki.
 
Hahahah mkuu yupo nadhani umeona anavyomtetea mumewe aka bwana mungu mtu
 
Usisahau

*****************

Kupiga kura
Diamond Platnumz kategori 3 (tatu) - Best MALE, Best COLLABORATION na Best LIVE and Vanessa 1(moja) -- Best FEMALE

ingia kwa link hii chini

http://mama.mtv.com/voting/


Bonyeza bonyeza VOTE usichoke

******************
 
zito anavyo ongeaga sijawahi kumuelewa na sijui anaongeaga nini
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom