Moom..moom.. r u okay? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moom..moom.. r u okay?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sarikoki, Jul 12, 2012.

  1. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Haka ni kalasti boni kangu ka kike... basi huwa kila nikijifungia chumbani na wife kanakuja kanagonga mlango kwa nguvu huku kana shout moom..mooom r u okay. ?
    Hehehe hapo nakua sina ujanja mzee mzima inabidi nitoke tu, naenda kujipooza na kesto barridiii.
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,381
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    mkuu hebu tafuta njia nzuri ya kumuintatain huyu last born ili akupen faragha na mkeo. kwani dada/kaka zake wanafanya nini? ama wewe cd umezoea za ngono tu za katuni hununui? acha hizo bana nunua dora the mermaids uone kama atanyanyuka kwenye kochi.
     
  3. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hehehe.. ni ka lasti boni.. alafu nikiwa home hakaniachia aisee.... kwa kweli kanatupenda sana.. hayo madume hayanashida hata nisiporudi hata hayaulizi ulikua wapi.. yenyewe DSTV ikiisha ndo utayasikia.
     
  4. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 557
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Kama kanasumbua sana home, mnatakiwa mtoke out na mkeo yapo siku za weekend mnachukua chumba hoteli siku nzima ya mashambulizi tuu.
     
  5. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hii imetulia mkuu... thanks
     
  6. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,401
    Likes Received: 442
    Trophy Points: 180
    Badilisha ratiba ya mechi. Tegea kamelala ndio mjinafasi. Najua ni ngumu kuvumilia lakini hamna jinsi, at least kwa sasa.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duuh mpeni calpol katalala chenyewe
     
  8. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Du! hii mbinu yako funga kazi... na kakiamka hatujamaliza tunakapa tena
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,381
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    sasa mkuu mbona hii ni rahisi ingia kwa rum wakati waena kulala waaga wanao waambie leo najiskia vibaya msinisumbue eeh! mwambie kaka mtu mwekeen katuni mtoto nataka nilale kidogo na sitak usumbufu swa eeh unamuaga kwa amani ila hakikisha mama anapoingia hakamuoni ukisha funga mlango kwisha abari yake
     
  10. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kweli kwenda sweet escape ni sawa, kumnunulia mtoto educative cartoon ni sawa pia (hiyo ya kumpa capcol mmhh???) ila ushauri wangu huu hapa: fanyeni hivo kwa kujifurahisha au kwa kumfurahisha mtoto na sio kwa kumkimbia.
    Msimkimbie mtoto, don't sedate her, msimpumbaze na ma-cartoon. kaeni nae chini mumweleze kua you need space. tell her that the world does not evolve around her and that sometimes there is family time, sometimes her mum or you have time just for her but sometimes you and her mum need your own time and she must not interfere with that time. Mnapoenda kujifungia mnamwambia kabisa good night, it's pap and mom time now. baadae mkiwa nae mnakumbushia kua you are having family time. Ni muhimu ajue kua kila mtu ana nafasi yake katika maisha yenu.
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    tatizo mtoto anasikia makelele ndio maana anakuja kucheck kama mama yuko fine.
     
  12. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,086
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    mpe kidonge cha pilitoni alale
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,913
    Likes Received: 9,782
    Trophy Points: 280
    Kape home work nyingi!
     
  14. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,014
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    dah sidhani kama yafaa kumwambia hivyo mtoto bora wampotezee kiaina tu hiyo ya pap an mom time imekaa kidhungu sana
     
  15. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hawamwambii wanaenda kufanya nini, wamwambie tu kua they need some space. the lil girl is interfering in their sexual life. Ni sawa na pale unapomwambia mtoto mdogo hatakiwi kuingia katika maongezi ya watu wakubwa, she needs to wait hadi ukimaliza ndio aongee. In the same patient way wanaweza kumwambia kua sasa wanahitaji kua pamoja na asubiri hadi baadae tena watakua nae. Usimdanganye mtoto, anajenga a wrong picture na baadae inakua tena kazi ya kumwelewesha.
     
  16. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    ukiona anasumbua jua anataka mdogo wake
     
  17. sikafunje.N

    sikafunje.N Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwambie dada akapeleke tution
     
  18. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Eti ni mpangaji vile? Hako katoto iko siku alijitia kulala na akaona jinsi mnavyohangaika lakini akabaini kuwa moomy anatowa sauti ya idhilali akahisi unamuonea.

    Nakumbuka ulinikumba mkasa huo wakati nilipokuwa kaboy (wakati ule tulikuwa hivyo tena) nilimsikia mwanamke analizwa na kaka yangu na ilibidi nitoke chumbani kukimbia kesi!
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: siku nyingine kape ka wine hivi ili kalewe kakalale
     
  20. Rapunzel

    Rapunzel JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,090
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hahahaha umenikumbusha mbali sana!!!!!
     
Loading...