Moja ya kanuni ukitaka maendeleo uwe na roho mbaya je kweli?

ommytk

Senior Member
Jul 30, 2015
166
500
Wadau juzi nilikutana na rafiki yangu ambaye tumepoteana muda mrefu amepiga hatua kubwa sana kimaisha nikamuuliza katika mazungumzo yetu kauli yake ni moja tu kaka ukitaka kusogea kimaisha toka hapo ulipo unatakiwa uwe na roho mbaya sana utafanikiwa.

Hii kauli mpaka sasa naitafakali.
 

Tuttyfruity

JF-Expert Member
Dec 3, 2017
2,420
2,000
Kweli kuna watu ni takers yani wao kazi yao ni kupokea tu... ukicheka nao watakumaliza
1611003635436.png
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
80,383
2,000
Inawezekana , maana wenye roho mbaya ndio wenye mapene , labda kwa sisi wenye network za ulaya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom