Tatizo la radio clouds ni kwamba wanajifanya much knowers na wanashindwa kutofautisha kati ya jokes na seriousness. Huwa nawashangaa kwenye issues ambazo zinahitaji utaalamu kuziongelea wao wanajifanya kuziongelea, kulaumu na kutoa fishy connclusion.
Pili they are not consistent in their arguments.Haiwezekani anaongea mtu huyu unasema unakubaliana naye. Mwingine akija akatoa kauli inayopingana na wa jana naye unasema unamkubali na unahitimisha kuwa ndivyo inapswa kuwa.
It's very disgusting to find people using this public media for outdated propaganda. We know you are pro-CCM and pro-government for that matter. But learn to call a spade a spade when presenting serious issues from events