Mohamed Said: Amekishauri chama cha Mapinduzi CCM

Mohamed Said: Amekishauri chama cha Mapinduzi CCM


View: https://youtu.be/4pvbCGFiXHY?is=qm-X1-Wkiaaf5GNH
Aishauri katika afisi za ccm waweke picha za waanzilishi wa TANU na TAA.ambao ndio wapigania uhuru wa Tanganyika
Amesema haiwezekani ktk afisi ya ccm hasa lumumba inakosekana picha ya mwanachama namba 2, 3, 4,5.

Huyu Mohamed Said ni Islamic jihadist kwa 100%. Hao wazee wake anaowatetea walikuwa wameanzisha hiyo TAA ila walikuwa wanacheza bao na dhumna tu. Nyerere ndiyo aliwasanua kugombea uhuru na akaongoza harakati za uhuru.

Isitoshe hao akina Sykes family aliwapa fursa nyingi sana katika serikali. Mfano Abbas Sykes aliwahi kuwa Mkuu wa mkoa mwaka 1962 halafu baadaye kabla ya kustaafu akawa balozi huko Canada

Kuna Ally Kleist Sykes alikuwa Katibu wa vyama vya wafanyakazi

Kuna Kleist Sykes alikuwa Meya wa Dar es Slaam.
 
Huyu Mohamed Said ni Islamic jihadist kwa 100%. Hao wazee wake anaowatetea walikuwa wameanzisha hiyo TAA ila walikuwa wanacheza bao na dhumna tu. Nyerere ndiyo aliwasanua kugombea uhuru na akaongoza harakati za uhuru.

Isitoshe hao akina Sykes family aliwapa fursa nyingi sana katika serikali. Mfano Abbas Sykes aliwahi kuwa Mkuu wa mkoa mwaka 1962 halafu baadaye kabla ya kustaafu akawa balozi huko Canada

Kuna Ally Kleist Sykes alikuwa Katibu wa vyama vya wafanyakazi

Kuna Kleist Sykes alikuwa Meya wa Dar es Slaam.
Weye mkewe nyerere? Au mtoto wa 2002?
 
Historia ya kweli yenye kutambuliwa wote

watakuja kukumbukwa hata kama sio leo au kesho lkn ukweli wa History ya Tanzania itakuja kuwekwa sawa kwafaida ya
Vizazi vya Tanzania !!

Muhimu Historia ya kweli tu.
 
Mzee Mohamed Said ni ni Almas ya Watanzania ni Almas ya CCM yenyewe japo wanakumbushwa kuwakumbuka watu wema ndani ya vyama vyetu

Ukweli waasisi wanapaswa kukumbukwa na Vyama vyote vyenye usajili nchini Tanzania kwenye historia ya Shule zote Tanzania nk.
 
Kuwakumbuka waasisi wetu ,
ajabu hakuna gharama yoyote zaidi ni kuwapa Watanzania uwelewa mpana wa alakati za kuitafuta nchi yao ✍️
 
Huyu mzee mdini anadhani uhuru wa Tanganyika umepatikana na watu wa dini yake, mjinga sana, sijui ni Mmanyema? Wamanyema wao hujinasibu kwa kujiita wao ni Waarabu.
Wonders shall never end. Yani wanajiita miarabu na pua zao zilivyo pana kama rungu ya masai.
 
Back
Top Bottom