C cyruss Senior Member Joined Jan 13, 2012 Posts 196 Reaction score 40 Feb 24, 2012 #1 wadau natumia modem ya sasatel..vp mpango mzima uleule wa kupunguza gharma(hack..) kama kuna mtalaam humu anijuze.
wadau natumia modem ya sasatel..vp mpango mzima uleule wa kupunguza gharma(hack..) kama kuna mtalaam humu anijuze.
P Paul S.S JF-Expert Member Joined Aug 27, 2009 Posts 6,411 Reaction score 3,280 Feb 24, 2012 #2 mkuu hizo modem za CDMA za sasatel na ttcl na zantel bado hazijapatiwa ufumbuzi wa namna ya kuzichakachua Tafuta za GSM kama voda, tigo na airtel
mkuu hizo modem za CDMA za sasatel na ttcl na zantel bado hazijapatiwa ufumbuzi wa namna ya kuzichakachua Tafuta za GSM kama voda, tigo na airtel
C cyruss Senior Member Joined Jan 13, 2012 Posts 196 Reaction score 40 Feb 24, 2012 Thread starter #3 paulss said: mkuu hizo modem za CDMA za sasatel na ttcl na zantel bado hazijapatiwa ufumbuzi wa namna ya kuzichakachua Tafuta za GSM kama voda, tigo na airtel Click to expand... Nipe namba yako nikutafut uchakachue..vod,tgo au airtel
paulss said: mkuu hizo modem za CDMA za sasatel na ttcl na zantel bado hazijapatiwa ufumbuzi wa namna ya kuzichakachua Tafuta za GSM kama voda, tigo na airtel Click to expand... Nipe namba yako nikutafut uchakachue..vod,tgo au airtel