Model ipi ya Tecno smart phones ni nzuri kuliko zote

Model ipi ya Tecno smart phones ni nzuri kuliko zote

Kwanza nilikua na tecno l3 nmekaaa nayo miez2 ikaanza kuzingua charging system.napeleka kwa fundi natoa 20000 kama mara3.nikauza nikanunua p5.yaan io ilinifia ktk gari.ikizima yenyewe adi leo ni marehemu.maana mafundi wameishindwa.io nmekaa nayo week na nlinunua laki2!!
 
L3 imekufa charge system baada ya miezi mi3 sasa ipo ndani tuu. Hizi simu kwakeli you buy at your own risk. Nahisi ni mbovu.
 
Inawezekana kulingana na matumizi yako ukaiona iko poa, ila upande wa youtube hilo ni tatizo! Mimi nina tecno na huawei nikiwa sehem yenye edge natumia huawei na tecno ni inapopatikana 3g ndio inakuwa poa!
 
Hizi simu ni kama kiarusi tu.mda wowote inazima na mchezo unaishia hapo.yaan kwa kweli nyingi ni mbovu.
 
Kama unapresha achana na tecno.utakufa siku c zako
Duh! Ni kama kweli vile. Nimedondosha Tecno s3 yangu juzi na kuifanya ipoteze "display" yote. Kinachoonekana ni mwanga mweupe tu! Nilipoipeleka kwa mafundi wetu hawa huko mikoani, ameniambia kioo kimepata "crack" na "spare" yake hadi Dar, ni majanga kwangu!
 
Inawezekana kulingana na matumizi yako ukaiona iko poa, ila upande wa youtube hilo ni tatizo! Mimi nina tecno na huawei nikiwa sehem yenye edge natumia huawei na tecno ni inapopatikana 3g ndio inakuwa poa!

Jaribu kuweka custom rom kaka..
 
Vipi kwa Arusha, naweza kupata N9 kwa bei gani nzuri??
 
Back
Top Bottom