Mnyika Mbunge wangu, ya wengine unayajua, yako je?

Mnyika Mbunge wangu, ya wengine unayajua, yako je?

Hivi tatizo la maji limeanza wakati wa uongozi wa Mnyika? Km ccm waliongoza jimbo hilo karibu miaka 50 na wao ndy serikali yao inakusanya kodi na hawakuweza kulitatua, je miaka 5 ya Mnyika na hujuma wanazofanyiwa wabunge wa upinzani na wakurugenzi wilaya ya kuzuia miradi ya maendeleo kwenye majimbo ya wapinzani hamuoni???
Mwezi February ITV walirusha kipindi maalum kuhusu tatizo la naji Dar es salaam na hasa ubungo kwa waliofuatilia watajua tatizo sio mbunge, mnyika amefanya jitihada kubwa sana kutatua kero ya maji ubungo lakini tatizo liko ngazi ya wizara.
Lakini kwa waliomsikiliza pro.Maghembe jana wakati wanakabidhi vifaa vya kuchimbia visima watajua ratizo la maji ni la kisera na vipaumbele vya wanaokusanya kodi.

Suala sio tatizo lipo wapi, suala ni kuwa akiyatambua mazingira yote uliyosema Mnyika alisema wabunge waliopita hilo swala wamelishindwa kwa sababu hawakuwa na uchungu na wanaanchi na hawana mbinu mpya lakini yeye anayo dawa ya tatizo hilo.Na kuwa wananchi wana kazi moja tu ya kumpa kura kisha hayo matatizo ya naji yatakuwa historia ndani ya miaka mitano.

Hivyo hiyo ni ahadi ya Mnyika kwa wapiga kura wako.Wana haki kumdai maana ahadi ni deni.

Wakati anatoa ahadi alijua kuwa wabunge waliopita wameshindwa kwa sababu ya serikali, yeye aliahidi ahadi hiyo akiyajua mazingira yote hayo hivyo kama sio muongo basi tayari alikuwa anajua ata pamoja na changamoto hiyo talitatuaje hilo tatizo.Kaaminiwa ,akapewa kura hivyo huu ni mwaka wake sasa kuonyesha kuwa je anaaminika?je katimiza alichosema?

Wana haki kumhoji maana isije ikawa ndio ile ya kuongea mbali, kutenda mbali.Tunataka wanasiasa wanaoahidi wanachokiweza kutekeleza.Vinginevyo huo ni uongo ambao hakubaliki kwenye siasa za kisasa.

Nadhani hiyo ndio hoja ya mtoa mada.
 
Mnyika anatumwa Kama kifaranga cha kuku halafu aibu inampate yeye wakati wakubwa wao wakiwa mbali . Nimemdharau sana
 
Mbunge wangu Mnyika haonekani Ubungo na hatimaye bunge linaenda kuanza.Nilisikia huwa anapita kuchukua kero kabla ya kwenda bungeni mbona nimekwenda mara 10 sijampata.

Jamani mnisaidie namba yake ile ya voda hapokei wala hajibu meseji.
 
Mnyika ni kiongozi wa kitaifa si lazima akae Ubungo muda wote.Mnyika ana kazi kubwa ya kulikomboa Taifa kutoka mikononi kwa mafisadi na majambazi ya magamba hivyo anawajibika kuzunguka nchi nzima kuwaandaa wananchi kufanya mabadiliko hapo Oktoba 25.Kero zako anaweza kupeleka ofisi ya mbunge pale kuna katibu wa mbunge atayapokea na kuyakabidhi kwake.
 
Tumejitahidi sana kumtafuta na kupeleka kero zetu kijana hajibu wala haelewi ila kipindi kile anagombea alikuwa haipiti wiki ni lazima atutafute,mbaya zaidi diwani wetu ndio mlinzi wa akina mbowe dah tunajuta sana
 
Gaidi hawezi kumwona Mnyika hata siku moja, kwanza unamtafuta wa nini? ofisi za Chadema huzijui? si kila Mbunge ana ofisi ulienda ukamkosa? huna hoja wewe, uharifu unakusumbua
 
wewe mjinga Mnyika ni national figure,sasa unataka akae ubungu tuu...wewe una kero gani niambie,inbox
 
wewe mjinga Mnyika ni national figure,sasa unataka akae ubungu tuu...wewe una kero gani niambie,inbox

lakini mh hivyo si vizuri kutukana wapiga kura wako,watakupiga chini oooh.....
 
Ha ha ha ha ha ha
Jamaa kakomaa anataka aonane na Mnyika.
Khaaaaa, kwani una personal issues au office issues?
 
Mnyika ni kiongozi wa kitaifa si lazima akae Ubungo muda wote.Mnyika ana kazi kubwa ya kulikomboa Taifa kutoka mikononi kwa mafisadi na majambazi ya magamba hivyo anawajibika kuzunguka nchi nzima kuwaandaa wananchi kufanya mabadiliko hapo Oktoba 25.Kero zako anaweza kupeleka ofisi ya mbunge pale kuna katibu wa mbunge atayapokea na kuyakabidhi kwake.

Huu ndio ubabaishaji plus plus! Kwani wana Ubungo walimpigia kura aende akatatue matatizo ya Kitaifa tu? Je hao watu wa kitaifa wangemfahamu vipi kama hakupewa tiketi ya kuingia bungeni na wananchi wa Ubungo? Acheni dharau, matawakuta hawa hawa wananchi wa Ubungo october sijui mtawaambia hizo kazi za kitaifa ni mwanaUbungo gani alimtuma!
 
wewe mjinga Mnyika ni national figure,sasa unataka akae ubungu tuu...wewe una kero gani niambie,inbox

Leo ndio amekuwa National figure baada ya wananchi wa Ubungo kukesha pale chuo cha usafirishaji tukihesabu na kulinda kura!? Haya tumewasikia.
 
Mbunge wangu Mnyika haonekani Ubungo na hatimaye bunge linaenda kuanza.Nilisikia huwa anapita kuchukua kero kabla ya kwenda bungeni mbona nimekwenda mara 10 sijampata.

Jamani mnisaidie namba yake ile ya voda hapokei wala hajibu meseji.

Mnyika sio level ya ubungo tena ,yupo kitaifa zaidi anajenga chama chetu huku ziwani.Shika adabu yako
 
kwamba yeye ni mbunge wa kimataifa,hana mda wa kuwatembelea walimpigia kura,mh.....hela hizi bana zinavimbisha watu vichwa......
 
Back
Top Bottom