Chadema chama langu kufa na kuzikana,mimi sio msaliti kama zzK na Act yake,sio ccm chama cha majambaz na mafsadi na cjawai fka rumumba kupewa buku 7000,ni cdm damu ata huyo mnyika akiniona ananitambua japo kwa sura na anajua mimi M4C pure.
ila wanachama wenzangu kwa majibu kama haya mnaotoa kwa mreta mada ni dhairi shairi kwamba hayatoshi kuwa sahh kwetu kumpatia mleta uzi,mengi ni majibu ya kahuni na tunaweza poteza imani kwa wageni wapya wa Jf ambao wanataka kujua mijadara ya chama inaendleaje?,na ikumbukwe kipindi hiki vijana na wazee ndo wameibukia kwenye siasa na wanapenda mabadriko.
Hivyo tujipange vyema kujibu hoja na maswali ya wachokozi wetu ili kuwapa moyo wanaokiona chama chetu cha cdm kama mkombozi wao vingnevyo ccm-A na ccm-B watatumulia vumbi hiyo oct.