Mnyika Mbunge wangu, ya wengine unayajua, yako je?

Mnyika Mbunge wangu, ya wengine unayajua, yako je?

Tumejitahidi sana kumtafuta na kupeleka kero zetu kijana hajibu wala haelewi ila kipindi kile anagombea alikuwa haipiti wiki ni lazima atutafute,mbaya zaidi diwani wetu ndio mlinzi wa akina mbowe dah tunajuta sana

Hawa jamaa wako kimaslahi zaidi, ni walaghai sana, wametumia nafasi ya kuona watu wanapenda mabadiliko, basi ndio wanawaburuza wanavyotaka, ila kumbukeni, mjinga akierevuka, mwerevu yuko matatani.
 
Nimesema Time and again,
Mnyika ametufanya maboya jimbo la Ubungo,hukumu yake October.Kama majukumu ya kitaifa yamakuzidi ukasahau wapigakura wako all the best kaka.
 
Tumejitahidi sana kumtafuta na kupeleka kero zetu kijana hajibu wala haelewi ila kipindi kile anagombea alikuwa haipiti wiki ni lazima atutafute,mbaya zaidi diwani wetu ndio mlinzi wa akina mbowe dah tunajuta sana
Hahaaa mnyika ... Mnyikaa!! Sasa hivi kavimba hadi mashavu!! Perdiem za kumwaga chezea ruzuku wew
 
Tumejitahidi sana kumtafuta na kupeleka kero zetu kijana hajibu wala haelewi ila kipindi kile anagombea alikuwa haipiti wiki ni lazima atutafute,mbaya zaidi diwani wetu ndio mlinzi wa akina mbowe dah tunajuta sana

Sema najuta sio tunajuta!! magamba lazima mkae tena mwaka huu ubungo
 
kwamba yeye ni mbunge wa kimataifa,hana mda wa kuwatembelea walimpigia kura,mh.....hela hizi bana zinavimbisha watu vichwa......

Tuombe uzima, october sio mbali, aje atuambie ni nani, lini, na wapi wananchi wa ubungo walikaa na kumtuma akashughulikie mambo ya kitaifa tu bila kuja jimboni kushughulikia shida za Maji, Hali ya mafuriko jijini, kero zitokanazo na migomo ya mabasi pale jimboni kwake, maana pale ndio source, kwani yuko wapi???
 
Hakai Ofisini, Juzi tulikuwa naye Sinza baada ya mafuriko...

Tatizo wewe unamtafutia soko la Mwandiga Kigoma.

Hautompata miaka 100
 
Mbunge wangu Mnyika haonekani Ubungo na hatimaye bunge linaenda kuanza.Nilisikia huwa anapita kuchukua kero kabla ya kwenda bungeni mbona nimekwenda mara 10 sijampata.

Jamani mnisaidie namba yake ile ya voda hapokei wala hajibu meseji.
Msubiri atakuja kwenye kampeni uchaguzi ukianza.
 
Tumejitahidi sana kumtafuta na kupeleka kero zetu kijana hajibu wala haelewi ila kipindi kile anagombea alikuwa haipiti wiki ni lazima atutafute,mbaya zaidi diwani wetu ndio mlinzi wa akina mbowe dah tunajuta sana

Kachukue buku 7 nepi keshakusikia.Mnyika ndiye mbunge bora kabisa karne hii, hapa Kwimba tunatamani kuwa na mwakilishi kama Mnyika na so huyu mla pilipili
 
Tuombe uzima, october sio mbali, aje atuambie ni nani, lini, na wapi wananchi wa ubungo walikaa na kumtuma akashughulikie mambo ya kitaifa tu bila kuja jimboni kushughulikia shida za Maji, Hali ya mafuriko jijini, kero zitokanazo na migomo ya mabasi pale jimboni kwake, maana pale ndio source, kwani yuko wapi???

Mwambie Vasco aliyeeahidi maisha bora huo upuuzi wako
 
Kero gani we miaka50 hujaona kero mpaka mnyika alivoingia?to hell
 
Eti Mnyika anashughulikia matatizo ya taifa zima, kwani yeye ni mbunge wa Jimbo la taifa au Jimbo la Ubungo? Kama Mambo ya ubungo yamemshinda, atayaweza ya taifa zima?
 
Tunaonana October kwenye sanduku la kura. Tulimpigia kura 2010, naona ndani ya miaka mitano ameshalewa madaraka.
 
Back
Top Bottom