Mnyambulisho wa K' Matata

Mnyambulisho wa K' Matata

Hahahaha
Nakubaliana na wewe, sababu mie naniii wa na Dadii na nilitaka kuchepuka pia huwa nachepuka na Dadii halafu tukirudi kila mtu anajikausha kama hatujananiihii vile hehehehehee.
 
Hahahaha

Umri muzuri huu ,ndio maana

K' Matata namfuatilia kwa karibu sana humu JF
Na wewe kila siku nakwambia ila huishi kusahau. ....

Umri wa K' Matata sio siri 48 ila utaendelea kubakia hapohapo hautaongezeka tenaa hehehehe [emoji28] [emoji28] [emoji28]
 
Back
Top Bottom