Mnataka pesa au mnataka mapenzi,mbona hamweleweki?

Triple A

JF-Expert Member
Sep 4, 2011
764
250
Naomba ufafanuzi juu ya hili,hivi nyie wanawake wa jf mnataka mapenzi au pesa,nashangaa hamueleweki.
 

Crimea

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
12,314
2,000
Wenyewe watakwambia, mambo yao supa, lkn pia huku mtaani hatuwaoni sijui hawa wanawake wa jf wanakaa wapi? Maana kila mwanamke humu mambo yake si haba.
 

gumboot

JF-Expert Member
Jan 24, 2014
263
0
Hapa ni stori kula nyumbani kwenu...pata elimu,jifunze ila kusema utapata watu humu itakuwa ngumu....
 

ICHANA

JF-Expert Member
May 10, 2012
4,780
2,000
we need both direct and indirect way

mapenzi direct mgegedo ukutane na papuchi

pesa lipia service like salon,vinywaji,usafiri,kununua nguo.
 

Rugaijamu

JF-Expert Member
Jul 10, 2010
2,920
2,000
Mie nko kando hapa nasubiri niwaone wanavotoa majawabu,teh teh teh teh.....
 

charty

JF-Expert Member
Oct 28, 2013
7,362
2,000
cash rules thin..!mkuu ila mapenz na pesa ni mapacha wasiofanana..!be carefuly
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom