Siri ni utu na utulivu. Na huyo mwanaume mwenyewe akupende. Mbona utaoleka tu?Hivi wale mnaopata huwa mnafanyaje? Siri ni nini?
UongooSiri ni utu na utulivu. Na huyo mwanaume mwenyewe akupende. Mbona utaoleka tu?
Nazungumzia wanaume wanaojielewa, wenye akili na wanaoujua majukum yao.Wewe unakosaje? Uko na hali gani.
sema mimi pisi yoyote kali kunipata lazima itoke jasho 😆😆 wengine wanagombewa mimi napapatikiwa.
Taarifa za mimama na vibinti kunipenda nazipata, ila pisi kali huna kibunda kwangu utakula kwa macho. Ndio nimesema hivo 😅
Nikweli Mzee baba unaongea mxiuu sanaWenzio huwa wanatutongoza,wakiona Hensamu kama mimi wanafunguka,we baki hapo
Uongoo , acha uongoo , ukimya unachangia mtu yupo kimya hadi mtu ajui atasaidiaje , nani bikra Sasa .Ukiona mpaka umri unaenda bado ujaolewa dada .......jua ringi umelitumia vibaya mpaka limepotea.........kwenye uchi kuna kuwaga na kingo SASA unakuta unakutana na watu tofauti tofauti unawaonea huruma wanakuchosha mpaka ringi linapotea........SASA hapo Kira rangi utaacha kuiona........watu wanataka watereze uku wanasikia hiyo ringi hipo.......kinyume na hapo utamaliza waganga wote........
Ringi ndo nn bossUkiona mpaka umri unaenda bado ujaolewa dada .......jua ringi umelitumia vibaya mpaka limepotea.........kwenye uchi kuna kuwaga na kingo SASA unakuta unakutana na watu tofauti tofauti unawaonea huruma wanakuchosha mpaka ringi linapotea........SASA hapo Kira rangi utaacha kuiona........watu wanataka watereze uku wanasikia hiyo ringi hipo.......kinyume na hapo utamaliza waganga wote........
Dada hao ringi bado halija ondoka........yaani ukiingiza dyudyu la yuyu unasikia mwanzo wake na mwisho pia ......na pembeni unasikia kabisa kama kuna kuta unazisuguaWapo wengi tu wametumika sana lakini hatmaye wamepata ndoa tena wametulia huwezi amini
Kwa hiyo mimi sina akili wala sijielewi, wewe unataka wanaume wabeba brifcase wale wa zamani wavaa bwanga, kama ni hao washakufa enzi zile za MV.Nazungumzia wanaume wanaojielewa, wenye akili na wanaoujua majukum yao.
Sio kama hivyo wewe😄