Mnaonaje hii picha.


kingfish

kingfish

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
572
Likes
1
Points
35
kingfish

kingfish

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
572 1 35
Mzee anataka kumsalimia mzungu lakini naona mzungu hana mpango.
 

Attachments:

  • File size
    91.8 KB
    Views
    1,204
S

salehematwe

Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
37
Likes
0
Points
13
S

salehematwe

Member
Joined Oct 24, 2013
37 0 13
Jamani tuwe na adabu hata kama mtu humpendi.
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
650
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 650 280
Nzi kufia kwenye Kidonda.... lazima tugawane naye huyo mwenye mali maana hawezi kufaidi peke yake.

Hizo Hips zinaashiria moja tu, nyuma kumejaa NEEMA za Shehe wetu kiongozi Mpenda Mizigo mizito....

Mhhh, kenye RED, kamekoaa hadi Wapare wanasema KATHEE...


Mke wa mtu huyo mkuu....
 
Matango

Matango

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
516
Likes
3
Points
35
Matango

Matango

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
516 3 35
Tatizo ni upigaji wa Picha kama ilikuwa ni tukio la kupeana mkono mpiga picha amelikosa, amepiga kabla halijakamilika. Pia kama ilikuwa wanakaribishana kwenye hiyo meza ili wachukue, au mmoja aanze kuchukua kilichopo, pia mpiga picha amelikosa tukio hilo, maana hapo kuna meza na imesheheni "vyakula", maji pia yakiwepo, hawawezi kutoka meza kuu waje kusalimiana hapo chini !!! Ni maoni yangu plse.
 
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
396
Likes
3
Points
0
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
396 3 0
Nzi kufia kwenye Kidonda.... lazima tugawane naye huyo mwenye mali maana hawezi kufaidi peke yake.

Hizo Hips zinaashiria moja tu, nyuma kumejaa NEEMA za Shehe wetu kiongozi Mpenda Mizigo mizito....

Mhhh, kenye RED, kamekoaa hadi Wapare wanasema KATHEE...

Ni wa pale ofisn kwetu njoo utamuona hajaolewa ila ana date na muhnd mmoja hv
 
kingfish

kingfish

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
572
Likes
1
Points
35
kingfish

kingfish

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
572 1 35
Tatizo ni upigaji wa Picha kama ilikuwa ni tukio la kupeana mkono mpiga picha amelikosa, amepiga kabla halijakamilika. Pia kama ilikuwa wanakaribishana kwenye hiyo meza ili wachukue, au mmoja aanze kuchukua kilichopo, pia mpiga picha amelikosa tukio hilo, maana hapo kuna meza na imesheheni "vyakula", maji pia yakiwepo, hawawezi kutoka meza kuu waje kusalimiana hapo chini !!! Ni maoni yangu plse.
NI KWELI KOSA NI LA MPIGA PICHA,ALIKOSEA "TIMING",MAKOSA YAKE YAMELETA TAFSIRI TOFAUTI.
 

Forum statistics

Threads 1,250,662
Members 481,436
Posts 29,740,878