Mnaomtanguliza Wassira mnayajua haya?

Mnaomtanguliza Wassira mnayajua haya?

Nakubaliana nawe Mkuu Elly B, hiki chama cha wahuni, majangili, magaidi, wauza unga na mafisadi kinaweweseka kupita kiasi na sasa kimeamua kufanya uharamia nje nje bila hata woga au aibu. Kesho inasemekana uhuni na uharamia wao watakaoufanya kwenye BMK wameamua ufanyike nyuma ya pazia na kuwapa uhuru TBC wa kuedit kila kitu wasichokitaka na kuedit huku kutafanywa chini ya uangalizi wa hawa maharamia wa MACCM halafu usiku wa saa nne ndio kile watakachoruhusu ndio kionyeshwe kwa Watanzania ili kutuzuga. Dr Lipumba hakukosea kabisa alipowaita Maintaharamwe.

Tatizo watu mnajaribu kusahau haswa mnayemzungumzia ni nani. Issue siyo Wassira hasa ni chama kinachompa nafasi. Na tatizo la CCM kwa sasa ni kuwa chama kimechafuka sana kiasi kwamba waliobakia aidha wana kashfa chafu kuliko yeye au wamechoka kutetea uchafu mpaka jamii imewazoea hivyo.

Kwa hiyo tukitafsiri hali hiyo kwa sauti, ni kuwa CCM iko desperate kiasi hicho. Na kama hamna habari in desperate times mtu can do anything including kuwaachia watu wasiojua hata wao ni kina nani kuwa wasemaji wao katika midahalo na mihadhara!
 
Last edited by a moderator:
Kwa hakiri za maccm Wasiraaa ndo amebaki jembe lao'. Wakashau jamaa lilivyo babe na janja zaidi ya nyani.
 
Nakubaliana nawe Mkuu Elly B, hiki chama cha wahuni, majangili, magaidi, wauza unga na mafisadi kinaweweseka kupita kiasi na sasa kimeamua kufanya uharamia nje nje bila hata woga au aibu. Kesho inasemekana uhuni na uharamia wao watakaoufanya kwenye BMK wameamua ufanyike nyuma ya pazia na kuwapa uhuru TBC wa kuedit kila kitu wasichokitaka na kuedit huku kutafanywa chini ya uangalizi wa hawa maharamia wa MACCM halafu usiku wa saa nne ndio kile watakachoruhusu ndio kionyeshwe kwa Watanzania ili kutuzuga. Dr Lipumba hakukosea kabisa alipowaita Maintaharamwe.

Kw hiyo bmk haitakuwa live?
 
Last edited by a moderator:
Nakubaliana nawe Mkuu Elly B, hiki chama cha wahuni, majangili, magaidi, wauza unga na mafisadi kinaweweseka kupita kiasi na sasa kimeamua kufanya uharamia nje nje bila hata woga au aibu. Kesho inasemekana uhuni na uharamia wao watakaoufanya kwenye BMK wameamua ufanyike nyuma ya pazia na kuwapa uhuru TBC wa kuedit kila kitu wasichokitaka na kuedit huku kutafanywa chini ya uangalizi wa hawa maharamia wa MACCM halafu usiku wa saa nne ndio kile watakachoruhusu ndio kionyeshwe kwa Watanzania ili kutuzuga. Dr Lipumba hakukosea kabisa alipowaita Maintaharamwe.

Kuna siku zinakuja. Sijawahi kusikia kuna utawala unadumu milele. Haswa utawala dhalimu.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Huyo labda alikuwa kaka yake mkubwa, George Wassira, si huyu aliyepatikana na hatia ya kutoa rushwa, akafungiwa kugombea Ubunge hadi aliporudi kundini kwa walafi na wala rushwa wenzake!

Weka nakala ya kesi tuione, na draft ya hukumu ili ujue msingi wa ile kesi ulikuwa nini.
Kumbuka wakati Wassira anamshinda Warioba, yeye alikuwa Jaji, alikuwa waziri mkuu mstaafu, kipindi hiki alikuwa anagombea kwa mategemeo ya kuteuliwa na Ben Mkapa.

Lakini Wananchi wa Bunda walimkataa kwani awali walimwamini akawaangusha 1990-1995.
Warioba mwenyewe aliwahi kufutiwa ubunge wake fuatilia ujue mengi usishabikie tu.
 
Orodhesha Ufisadi wake tuujue.
Wassira anawapasua vichwa kila kukicha, na mwakani mtapoteana atakapokuwa anapeperusha Bendera ya CCM.
Kumpitisha wasira kugombea urais wa Tanzania itakuwa kituko
 
Orodhesha Ufisadi wake tuujue.
Wassira anawapasua vichwa kila kukicha, na mwakani mtapoteana atakapokuwa anapeperusha Bendera ya CCM.

Kwa wasira kuwa rais wa Tanzania ni kuwavunjia heshima wananchi.
 
mi nataka wassira awe rais, maaana tutaingia kwenye world record ya NJI yenye ugliest prezidaaa
 
Katika mambo ya kushangaza ccm imekuwa ikimtumia sana Mh Wassira katika mijadala mbalimbali na kuthibitisha chati yake IPO juu agliongoza kwa kura aliposhinda ujumbe was halmashauri kuu ccm taifa na amekuwa akitajwa ktk
wanaokitamani kiti cha enzi lakini with wanasahau huyu jamaa alishapatikana na hatia ya rushwa na kuvuliwa ubunge was bunda alipokuwa nccr mageuzi

Duh mi nilikuwa cjui kama jamaa alikula rushwa
 
Sio swala la Tundu Lissu au mwingine kuongea. Napenda nwahakikishie hata wakiamua wamteue yeyote bado kuna watu wengi wanaoweza kuzungumza kwa sababu uwezo wa kujenga hoja wanao na jamii haina sababu ya kuwanyooshea vidole. Sidhani kama kuna haja ya kufafanua hilo

kw hiyo unakubaliana nami suala ni utaratibu tu iwe chadema au ccm
 
kw hiyo unakubaliana nami suala ni utaratibu tu iwe chadema au ccm


Yes. Isipokuwa Wassira hatoshi kuwasilisha misimamo na dira za chama kama ambavyo na viongozi wengi wa CCM hawatoshi. Pia ninashauri, ili CCM ipate uhalali wa kuwakilishwa na viongozi wabovu na mafisadi kwanza kufanyike mabadiliko ya msingi ya Katiba yake. Chama kikubali kuwa ni chama cha majambazi, wahuni, wezi na mafisadi. Baada ya hapo hao wote wanaweza kuwawakilisha.

Asante.
 
Hakuna msafi ccm huyo magufuli Mo mjanjamjanja tu anapiga hela kwa macontractors alisema M-consult kaifuta kwa kufanya evaluation isiyo ya kweli then Mbona inadunda tu
 
Raisi sitta na waziri mkuu Membe...tutaingia BRICs Mara moja...chungu kumeza
 
Yes. Isipokuwa Wassira hatoshi kuwasilisha misimamo na dira za chama kama ambavyo na viongozi wengi wa CCM hawatoshi. Pia ninashauri, ili CCM ipate uhalali wa kuwakilishwa na viongozi wabovu na mafisadi kwanza kufanyike mabadiliko ya msingi ya Katiba yake. Chama kikubali kuwa ni chama cha majambazi, wahuni, wezi na mafisadi. Baada ya hapo hao wote wanaweza kuwawakilisha.

Asante.

Chamsingi adui yako hawezi kukusifu wassira ni kiboko yenu,hivi katiba yenu imeshaongezwa kipengele cha saccos inayomilikiwa na mzee mtei akisaidiwa na mkwe ? Vipi mmeingiza pia cham cha mama wa viafanga ?
 
Katika mambo ya kushangaza ccm imekuwa ikimtumia sana Mh Wassira katika mijadala mbalimbali na kuthibitisha chati yake IPO juu agliongoza kwa kura aliposhinda ujumbe was halmashauri kuu ccm taifa na amekuwa akitajwa ktk wanaokitamani kiti cha enzi lakini with wanasahau huyu jamaa alishapatikana na hatia ya rushwa na kuvuliwa ubunge was bunda alipokuwa nccr mageuzi

na BAADA YA HAPO AKAPIGIKA VIBAYA SANA HADI ALIPOOKOTWA NA WANAMTANDAO .
 
Chamsingi adui yako hawezi kukusifu wassira ni kiboko yenu,hivi katiba yenu imeshaongezwa kipengele cha saccos inayomilikiwa na mzee mtei akisaidiwa na mkwe ? Vipi mmeingiza pia cham cha mama wa viafanga ?

Hilo nalo ni kosa lingine. In case ulidhani mimi ni MwanaCHADEMA au mfuasi wa UKAWA umekosea sana. Ila huwa nasema kila nnchodhani ni sahihi.
 
Back
Top Bottom