Mnaomtanguliza Wassira mnayajua haya?

Mnaomtanguliza Wassira mnayajua haya?

Yes. Ila ana sifa ya ziada. Wakati mafisadi wenzie wanaona hata aibu kujieleza, yeye mshipa wa aibu umekatika na anajiongelea tu kama "hamnazo" flani
Siku zote nuru na giza hazichangamani, kwakuwa Wassira anafanya vizuri majukumu yake haitatokea mkamkubali hata siku siku moja, nyie watu wa hivyo sana.
Note: Wassira will be the next president.
 
Yes. Ila ana sifa ya ziada. Wakati mafisadi wenzie wanaona hata aibu kujieleza, yeye mshipa wa aibu umekatika na anajiongelea tu kama "hamnazo" flani

Hii ndio sifa ya mgombea wao mwingine Lowasa, na yeye anajifanya hamnazo.
 
Katika mambo ya kushangaza ccm imekuwa ikimtumia sana Mh Wassira katika mijadala mbalimbali na kuthibitisha chati yake IPO juu agliongoza kwa kura aliposhinda ujumbe was halmashauri kuu ccm taifa na amekuwa akitajwa ktk wanaokitamani kiti cha enzi lakini with wanasahau huyu jamaa alishapatikana na hatia ya rushwa na kuvuliwa ubunge was bunda alipokuwa nccr mageuzi

Unachosema ni sahihi kwa 100% mie huwa nawashangaa sana watu,hiyo pekee Wassira is out of the race labda wabadili sheria za Jamhuri ya Muungano na kanuni za ccm
 
Ndani ya CCM "YES" upepo unavuma ...nje ya CCM bug "NO" .... Wingi wa kura za wajumbe wa CCM zilitokana na ile kauli yake kuwa anayo dawa ya CHADEMA! ... Mikakati yake ya kukituhumu CDM kwa Ugaidi zimefeli, Mikakati yake ya kuwahonga Viongozi wa CDM nazo zimeendelea kufeli baada ya Wasaliti kujulikana, Mikakati yao ya kuanzisha ACT kwa lengo la kuihujumu CDM nayo inazidi kushindwa... huyo Innocent ya kutetea wizi wa 400 Billion (IPTL) pale BOT na kuzitumia kununua viongozi wa CDM kwako sawa? Kuondoa TUNU za taifa kwenye katiba ili kuhalalisha UFISADI wewe unaona ni sawa? fikiria zaidi Mkuu, usiangalie mkate wa leo leo...
Utasema mengi lakini Wassira atabaki kuwa Innocent, upepo wake unavuma vizuri na watanzania wanamuelewa, ukimchafua anazidi kusifika, ukimtukana anazidi kujulikana,
Tyson ni sawa na gogo la udi ukilichoma Ndio linazidi kunukia.
 
Orodhesha Ufisadi wake tuujue.
Wassira anawapasua vichwa kila kukicha, na mwakani mtapoteana atakapokuwa anapeperusha Bendera ya CCM.

hivi umekisahau chama cha madj tanzania wanaowaburudha wengine kuingia kikundini??

hawana data hizo hata kidogo ni uongo tu
 
Wapo ila ni Marehemu!...
Hakuna! Kwa sababu hata kama kuna ambao hawajafanya uchafu, bado ile kuwa tu wanasapoti huo uchafu, au wanaushabikia au wameshindwa tu kuukemea hiyo kisheria ni kushiriki matendo machafu.
 
Ndani ya CCM "YES" upepo unavuma ...nje ya CCM bug "NO" .... Wingi wa kura za wajumbe wa CCM zilitokana na ile kauli yake kuwa anayo dawa ya CHADEMA! ... Mikakati yake ya kukituhumu CDM kwa Ugaidi zimefeli, Mikakati yake ya kuwahonga Viongozi wa CDM nazo zimeendelea kufeli baada ya Wasaliti kujulikana, Mikakati yao ya kuanzisha ACT kwa lengo la kuihujumu CDM nayo inazidi kushindwa... huyo Innocent ya kutetea wizi wa 400 Billion (IPTL) pale BOT na kuzitumia kununua viongozi wa CDM kwako sawa? Kuondoa TUNU za taifa kwenye katiba ili kuhalalisha UFISADI wewe unaona ni sawa? fikiria zaidi Mkuu, usiangalie mkate wa leo leo...

Acha mbwembwe Wewe.
Wassira anakubalika ndani na nje ya CCM bila shaka yoyote, Bunda kila mara anapita Kwa kishindo, kwako wilaya nzima ni CCM?
Umetumia kigezo gani kujua hakubaliki nje ya CCM? Wassira anafahamika sana, ni maarufu sana, anakubalika sana Kwa msimamo wake thabiti wa utendaji kila kona ya nchi hii.
Wakati wa uwaziri wake wa kilimo watu wa Kusini na Nyanda za juu kusini hawatasahau alivyosimamia soko la korosho na mahindi na uanzishwaji wa Kilimo kwanza leo hata mkulima wa kibondo anapata vocha ya serikali, haya yote aliyaasisi Wassira.

Zao la pamba huko kanda ya ziwa alisimamia kuongeza ruzuku ya bei wakati ule soko la dunia limeyumba, tofauti na leo.

Muda ukifika ndo utayajua mengi na utabaki mwenyewe na mawazo yako ya mtaa wa ufipa.
 
wassira hana sifa za ugombea alisha onesha utovu wa nidhamu tangu enzi za nyerere hadi akafukuzwa kwenye chama akakimblilia nccr nashangaa kuona ccm wanataka kumtakasa wakati kesha kuwa mavi tayari na hatakasiki.

Sifa anazo na atagombea kama fursa ipo.
Kwa taarifa tu Wassira ni kada mwenye mvuto sana, hajawahi kugombea cheo akakosa. Jiandae kisaikolojia.
 
Siku zote nuru na giza hazichangamani, kwakuwa Wassira anafanya vizuri majukumu yake haitatokea mkamkubali hata siku siku moja, nyie watu wa hivyo sana.
Note: Wassira will be the next president.


Kiongozi anatakiwa kuwa zao la usafi na kusimamia anachokiamini. Kuwa kiongozi kama Wassira, asiye na baya na mkosa msimamo hiyo sifa ya uongozi inatakiwa kuzimu na kwenye dunia za nje siyo hii. Na kwa kukusaidia Haitatokea kuwa na Rais wa aina yake. Watch and see.
 
Wassira hana uchafu wowote, ni mtu safi ajabu hata nyie mnajua Hilo, mkikosa hoja matusi,kebehi na kufuru ndiyo hoia zenu.

Poor you, you can't him(sijui kama nimepatia hicho kidhungu)
 
Mbona unaweweseka sana ukianza kuwaza jina la Wassira? Tulia kijana huyo ndiye Rais wetu 2015, Tuhuma za rushwa ilikuwa giriba za Warioba na influence yake ya ujudge, lakini Wassira ameendelea kuwa chuma cha Pua.

Wasira alimgalagaza Warioba, hiyo Kesi ni Zengwe kumpunguza kasi baada ya Aibu..Asingekuwa hapo juu, CC na Njia ya Mkuu haina milima na Mabonde mengi Kama njia ya Edward..
 
Ufisadi alianza zamani huyu mzee, alipokuwa katibu wa CCM Geita aliwahi kuiba Tairi ya Land Rover! alijitetea kuwa alikuwa anatafuta fedha za kampeni! Mzee Budodi et al walimpotezea... CCM ya sasa wanamg'ang'ania kwakuwa anaendesha harakati nyingi akishirikiana na Nchemba, Igondou, Zitto, Kitila, Mwigamba et al kuihujumu CHADEMA... beyond façade he is a liar, adultery and murderer just like many of them...
Skendo ya Tairi? Ama kweli Wasira hana doa!
 
Star TV mbona muda unazidi kwenda over 10 minutes ni matangazo ya tamthilia na king'amuzi cha continental!!!
 
Mbona unaweweseka sana ukianza kuwaza jina la Wassira? Tulia kijana huyo ndiye Rais wetu 2015, Tuhuma za rushwa ilikuwa giriba za Warioba na influence yake ya ujudge, lakini Wassira ameendelea kuwa chuma cha Pua.

Huyu mzee sio muadilifu; alipokuwa waziri wa kilimo alihamisha samani zote mpya na kupeleka nyumbani kwao mara tu alipohamishiwa wizara ya Tawala za mikoa ambako nako alidai samani mpya!!!!!
 
Mbona unaweweseka sana ukianza kuwaza jina la Wassira? Tulia kijana huyo ndiye Rais wetu 2015, Tuhuma za rushwa ilikuwa giriba za Warioba na influence yake ya ujudge, lakini Wassira ameendelea kuwa chuma cha Pua.

Akabidhiwe nchi huyo KADA tupate ahueni. Anazo sifa zote na ni mwadilifu. Pointi za kumponda Wassira wanazotumia wapinzani wake ni kwamba ANA SURA MBAYA KAMA NYANI na ni MZEE SANA. Hizo ni hoja za waliochoka kwa kuwa hatuna shida ya Rais wa kwenda kugombea umiss World au wa kwenda KUBEBA ZEGE. Tunataka Rais kichwa, mwadilifu, mwenye busara na mwenye uwezo wa kuonesha njia.
 
Back
Top Bottom