Mnaoenda Gym Kuvutia Warembo. Hii inawahusu

Mnaoenda Gym Kuvutia Warembo. Hii inawahusu

RGforever

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Posts
6,877
Reaction score
5,446
ecf1b10100835f91bf835205f7a84731.jpg
 
aise ni bongo hii hii?ukiwa na pesa kila kitu kinawezekana kasoro kununua uhai tu!
 
Huyo ni gavana wajimbo mmoja huko Naigeria amemuoa huyo mrembo mwaka uliopita Mr Buari na Mimi tulikuwepo
 
Hapo hakuna mapenzi wacheni kudanganyana. Huyo lamaa ziishe kama atamuona Huyo. Dawa yake ni kumzalisha mfululizo.
 
aise ni bongo hii hii?ukiwa na pesa kila kitu kinawezekana kasoro kununua uhai tu!

Nigeria hiyo mkuu, huyu mzee kuna picha ake inazagaa insta anabonge la mashine
 
Back
Top Bottom