Mnafeli wapi mazee tuangalie na saa tunazovaa

Mnafeli wapi mazee tuangalie na saa tunazovaa

kulangwa22

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2015
Posts
739
Reaction score
548
IMG_3964.JPG
Au kaamkia kwa shemeji


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hawa na madereva bajaji sio watu wa kuwatilia maanani Sana hawamaanishi wanachofanya, anaweza amka asubuhi akavaa viatu vya mkewe.
 
Huna haki weka picha ya mtu bila ridhaa yake akipata watu wa sheria umeliwa kichwa bora ungeweka mkono na suruali.
Aliwe kichwa na nani?
Acha kutisha watu hata wewe ukivaa saa ya mchepuko wako unawekwa hapa!
 
Back
Top Bottom