mnada wa hadhara! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mnada wa hadhara!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mkazuzu, Mar 13, 2012.

  1. Mkazuzu

    Mkazuzu JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 203
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    vitu vya kighoma malima kupigwa mnada
    Bunduki moja ya kivita pamoja na risasi zake
    Madini ya tanzanite na dhahabu
    Chupi moja ya kike 'bikini'(haijulikani imeingiaje humu)!
    Nyaraka mbalimbali za madili ya kuchimba madini na mafuta
    Pete ya ndoa(cjui kwanini aliivua!):cool2:
     
  2. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    napita nna haraka nitarudi jana alaa! kesho
     
  3. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naoga kwanza thn nakuja kuchangia hii uzi yako!
     
  4. Finufingi

    Finufingi Senior Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Eneo la mnada ni wapi? Pale hotelini au Chipukizi? Ma dada poa watakuwepo?
     
  5. M

    MARTINSICHILIMA Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwani zile laptop tatu, hazipigwi mnada?
    maana zimesheheni barua za madili usiombe.
     
  6. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnh chupi ya kike,pete ya ndoa...Ivo ndo vya milioni ngapi?Maana kila alichoibiwa ni cha milioni kadhaa
     
  7. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,176
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    weeeeee, kweli?
     
  8. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,045
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Mkuu, wewe ni mkali.
     
  9. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 493
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kampuni gani imepewa tenda ya udalali,majembe au Msama?
     
  10. dickson longo

    dickson longo JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    hatari! Hatari!
     
  11. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,727
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    na yale mabegi je au au hayakuwa na nguo yalikuwa na nyara..?
     
  12. kalukamise

    kalukamise JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Mkuu wa Police wa mkoa ameahirisha mnada kutokana na sababu za kiintelegensia, utafanyika mwisho wa mwezi
     
  13. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 921
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 60
    huo ni mnada wa faragha sio wa hadhara
     
  14. b

    bigambo Senior Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    no comments
     
  15. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Napita tu
     
Loading...